മദ്യം കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ടാണോ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ടാവുന്നത് എന്ന് ഒന്ന് പരിശോധിക്കാം

പുരുഷന്മാർ ചോദിക്കുന്ന ഒരു ചോദ്യം മദ്യം കഴിക്കാൻ പറ്റുമോ പറ്റുമെങ്കിൽ തന്നെ ഇത്തരം മാധ്യമങ്ങൾ കഴിക്കാൻ പറ്റുന്നത് ആൾക്കാർക്ക് ആവശ്യത്തിനുള്ള സംശയങ്ങളൊക്കെ നിലനിൽക്കുന്നുണ്ട്.പലപ്പോഴും ഇവിടെ ക്ലിനിക്കിൽ വരുമ്പോൾ ചർച്ചചെയ്യാൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു സാഹചര്യം കിട്ടാറില്ല ചിലപ്പോൾ ഫാമിലി എല്ലാവരും ഇരിപ്പുണ്ടാവും അല്ലെങ്കിൽ വേറെ ചില ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കാരണം പൂർണമായി ചോദിച്ചു മനസ്സിലാക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു സാഹചര്യം ഉണ്ടാവാറില്ല.

ആദ്യത്തെ ചോദ്യം കഴിക്കുന്നതുകൊണ്ട് പ്രമേഹം വരാൻ സാധ്യതയുണ്ടോ എന്ന് നമുക്ക് ചെയ്യാം മദ്യം അല്ലെങ്കിൽ അവർക്ക് ആൽക്കഹോൾ എന്ന് പറയുന്നത് എന്താണ് സത്യം പറഞ്ഞാൽ ഷുഗർ ഇൻഫർമേഷൻ ഇന്ന് ഉണ്ടാവുന്നതാണ് അവരുമായി ഒരു ഒരു ലിങ്ക് ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് ഞാൻ പറയാതെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലാക്കാവുന്നതേയുള്ളൂ കഴിക്കുമ്പോൾ പ്രമേഹരോഗി അല്ലാതെ പ്രമേഹം അത് വരുത്താനായി ഒരു സാധ്യത ഇത് കൂട്ടുമോ എന്നുള്ള ഒരു ചോദ്യം പ്രസക്തമാണ്.

കഴിക്കുമ്പോൾ രണ്ടുകാര്യങ്ങളാണ് നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്നത് ഒന്ന് നമുക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാം പ്രമേഹം തുടങ്ങുന്നതിന് ആദ്യഘട്ടങ്ങളിൽ പലപ്പോഴും നമ്മുടെ കരളിൽ കൊഴുപ്പടിഞ്ഞു ചേർന്നാണ് പ്രമേഹത്തിന് ഒരു ആരംഭം തുടങ്ങുന്നത് കൊഴുപ്പടിഞ്ഞു ചേരുമ്പോൾ ആ നമ്മുടെ ശരീരം ഉണ്ടാക്കുന്ന ഇൻസുലിൻ കൃത്യമായിട്ട് പ്രവർത്തിക്കാൻ കരളിനുള്ളിൽ പ്രവർത്തിക്കാൻ ആയിട്ട് അതിന് ബുദ്ധിമുട്ട് വരെയും റെസിസ്റ്റൻസ് കൃത്യമായ രീതിയിൽ സ്ലോട് പ്രതികരിക്കാത്ത രീതിയിൽ വരുമ്പോഴാണ് പലപ്പോഴും പ്രമേഹത്തിന് ആരംഭിക്കുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *