കുട്ടികളുടെ ഈ പ്രശ്നം മാറാൻ ഈയൊരു ചെടിയുടെ നീര് മാത്രം മതി

ഹെൽത്ത് ദോഷം വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നം കാരണം പലപ്പോഴും പനി വരാറുണ്ട് അതിൻറെ കൂടെ തന്നെ ജലദോഷം അല്ലെങ്കിൽ കഫക്കെട്ട് പോലെ മാറാതിരിക്കാൻ പ്രശ്നം ഉണ്ടാവാറുണ്ട്.അത് മാറും പക്ഷേ കഫക്കെട്ട് അല്ലെങ്കിൽ അതുപോലെ ഭയങ്കര വരളുന്ന പോലെ തോന്നുന്നു ചില കുട്ടികൾക്ക് ആവട്ടെ സ്കൂളിൽ ഒരു വീക്ക് ഒക്കെ പോയി കഴിയുമ്പോഴേക്കും പനി വരും അതുപോലെ ജലദോഷം മാറാൻ ഇരിക്കും വീട്ടിൽ ഒരു വീക്ക് ഇടുകയാണെങ്കിൽ അത് മാറിയിട്ടുണ്ട്.

പക്ഷേ വീണ്ടും സ്കൂളിൽ പോകുന്നത് പ്രശ്നങ്ങൾ വീണ്ടും തുടർച്ചയായി വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ടാവും.തുടർച്ചയായി പനി വരുന്നത് എങ്ങനെ മാനേജ് ചെയ്യാൻ നല്ലതാണ് വരുന്നത് നമ്മുടെ ചൂടുകാലത്ത് തണുപ്പ് കാലത്തേക്ക് മാറുമ്പോ എല്ലാവർക്കും ഉണ്ടാകുന്നതാണ് അതൊരു ചെറിയ റീസൺ മാത്രമാണ് അതുപോലെതന്നെ ഇൻഫെക്ഷൻ നമ്മളെ ഒരു കൊറോണയുടെ സമയത്തൊക്കെ ആണെങ്കിലും കുട്ടികളുടെ അധിക എക്സ്പോഷർ.

ഇല്ലാതെ വീടിനകത്ത് തന്നെ കാരണം പിന്നീട് അവരെ പെട്ടെന്ന് പുറത്തുപോകുന്ന കുട്ടികളിൽ മറ്റൊരു കുട്ടികൾക്ക് അലർജി അല്ലെങ്കിൽ ഇൻഫെക്ഷൻ വേണ്ടത് പെട്ടെന്ന് കുട്ടികൾക്ക് പകരും കാരണം മറ്റൊരാളുടെ ഏത് ശ്രമത്തിലൂടെ പകരുന്ന കാരണം യൂറിൻ ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാവാറുണ്ട് കുട്ടികളിൽ പ്രധാനമായും ഉണ്ടാവും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment