ഈ ഭക്ഷണങ്ങൾ ഷുഗർ ഉള്ളവർ കഴിച്ചു നോക്കുക

മെഡിസിൻ കഴിച്ചിട്ട് പ്രോപ്പർ ആയിട്ട് ഡയബറ്റിസ് നില നിർത്താൻ പറ്റുന്നില്ല അല്ലെങ്കിൽ അവരെ മെഡിസിൻ നടക്കുന്നുണ്ടാവും അല്ലെങ്കിൽ അവർക്ക് ഇൻസുലിൻ എടുക്കുന്നുണ്ടോ എന്നിട്ടുപോലും ഡയബറ്റിസ് പ്രോപ്പർ ആവുന്നില്ല പോലെ അത് കാരണം ഉണ്ടാകുന്ന പലതരത്തിൽ ഉള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻ കയ്യിലേക്ക് വേദന വരെ ഇങ്ങനെ ഉറുമ്പ് കടിക്കുന്ന പോലെ ഉള്ള വേദന മുറിവ് പറ്റി കഴിഞ്ഞാൽ ഉറങ്ങാതിരിക്കുക അതുപോലെതന്നെ വെയിറ്റ് പെട്ടെന്ന് കൂടുക.

ഇതിന് ചെയ്യണ്ടേ രീതി എന്ത് ചെയ്യാനാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോ പറയാൻ പോകുന്നത്.നമ്മൾ ചെയ്യാൻ ഏറ്റവും നല്ല കാര്യം നമുക്ക് സാധാരണയായി അറിയുന്നത് മൂന്ന് മാസക്കാലത്തെ നമ്മുടെ ഷുഗർ ലെവൽ നോർമൽ ആണോ നമ്മൾ എല്ലാരും കേട്ടിട്ടുണ്ടാവും 6.5 വരെ താഴെയാണെങ്കിലും നോർമൽ ആണല്ലേ സേഫ് ആണ് എന്നുള്ളത്.നമ്മൾ ഈ പറയുന്ന ആളുകൾക്ക് കണ്ടീഷൻ ഉള്ള ആളുകൾക്ക് പറയുന്നത് അത് 5.7 മുതൽ 6.4 വരെ ഒരു 6.5 വരെയൊക്കെ റീഡബിലിറ്റി കണ്ടീഷൻ ലൈക്.

രണ്ടോ മൂന്നോ തവണ നമ്മൾ ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് ഒരു മൂന്നാല് മാസം കാലം കഴിയുമ്പോൾ ഇടയ്ക്കൊന്ന് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് നമ്മൾക്ക് ഇതേപോലെ ആണ് എങ്കിൽ നമ്മൾ കുറച്ചുകാലം നമ്മുടെ ഭക്ഷണം ഒന്നും കൺട്രോൾ ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ മാനേജ്മെൻറ് ചെയ്യാൻ ഒരുപാട് മാറ്റം വരുത്തുന്നത് തന്നെ നമ്മൾ ഒരു പ്രശ്നം മാറുന്നതാണ്.ഈ ഒരു സ്റ്റേജ് അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ പ്രി ഡയബറ്റിക്സ് ചേഞ്ച് എന്നൊക്കെ പറയുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ഡയബറ്റീസ് കണ്ടുപിടിച്ചിട്ട് കുറച്ചു വർഷക്കാലത്ത് ഒരു അഞ്ചുവർഷക്കാലം പറയുന്ന ഗോൾഡൻ ഇയേഴ്സ് ഓഫ് ടെസ്റ്റ് മാച്ച് നല്ല രീതിയിൽ മാറ്റി കൊണ്ടുവരാൻ ഉള്ളതാണെങ്കിൽ മെഡിസിൻ കഴിക്കുന്നതാണ് നല്ലത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

 

Leave a Comment