നല്ല കട്ടിയുള്ള മുടി കിട്ടാനായി ചെയ്യേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

സ്ത്രീകളെ ആയാലും പുരുഷന്മാരെ ആയാലും കുട്ടികളെ ആയാലും എല്ലാവരെയും ഒരുപോലെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് മുടികൊഴിച്ചിൽ നമുക്ക് പറയാം. 15 മുതൽ 40 മണി വരെ മുടികൾ കൊഴിയുന്നത് നോർമൽ ആണ് 100 എണ്ണത്തിൽ കൂടുതൽ കഴിയുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കേണ്ടി വരുന്നത്. എന്തൊക്കെ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് നമുക്ക് മുടി കൊഴിയുന്നത് നോക്കാം പ്രധാനമായിട്ട് രണ്ടായിരക്കാം ഉറക്കം ശരിയല്ലെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും കേൾക്കാൻ.

ആഗ്രഹിക്കാത്ത എന്തെങ്കിലും ഹോർമോണൻ വേരിയേഷൻസ് തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം അതിലും പ്രോട്ടീൻ അളവ് അല്ലെങ്കിൽ അയണിന്റെ അളവ് കുറവാണ് എങ്കിൽ ഒരുപാട് സ്ട്രോങ്ങ് ആയിട്ടുള്ള ഷാമ്പു കണ്ടീഷൻ ഒക്കെ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ഓയിൽ മാറിമാറി യൂസ് ചെയ്യുമ്പോൾ അതുപോലെതന്നെ ഷാംപൂ കണ്ടീഷൻ മാറ്റി മാറ്റി യൂസ് ചെയ്യുമ്പോൾ നമ്മൾ ഓരോ പരസ്യങ്ങളും കാര്യങ്ങളൊക്കെ കണ്ടു വാങ്ങിയിട്ട്.

മാറ്റി മാറ്റി യൂസ് ചെയ്യുമ്പോഴൊക്കെ മുടിയാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. അതുപോലെതന്നെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാര്യമാണ് നമ്മൾ മുടി കെമിക്കൽ ട്രീറ്റ്മെന്റുകൾ ചെയ്യുന്ന സമയത്തും ഒരുപാട് കൊഴിയാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒന്നാണ് നമുക്ക് ഉറക്കം ശരിയല്ലാതെ ഇരിക്കുന്നത് നെറ്റും പകലും ഷിഫ്റ്റിംഗ് എന്നിവ മാറി വരുന്ന സമയത്ത് അതേപോലെതന്നെ പ്രധാനമായ ഒരു പ്രശ്നമാണ് നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന വെള്ളത്തിലെ ചില മാറ്റങ്ങളും ഒരുപാട് ഉണ്ടാക്കുന്നതിന് കാരണമാകാറുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment