മാനസികമായി തളർച്ച ഉള്ളവരോട് പറയാനുള്ളത്

അധികം ടയേർഡ് ആയിരിക്കുമ്പോൾ നമ്മുടെ മൂഡ് അല്പം ഡിപ്രഷനിലേക്ക് പോകുന്നു എന്ന് തോന്നുമ്പോൾ ഒരു ഓറഞ്ച് കഴിക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് എന്തെന്നില്ലാത്ത ഒരു ഉന്മേഷം കിട്ടും കാരണം ഇത് അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന വൈറ്റമിൻ സി എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ മൂഡിലിനെ വെയിറ്റ് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കുന്ന വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു പോഷകമാണ് മാനസിക സമ്മർദ്ദം ഇല്ലാണ്ടാക്കാനും നമ്മളെ സഹായിക്കുന്ന കുറച്ചു ഭക്ഷണങ്ങളാണ് ഇന്ന് പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്.

മാത്രമല്ല ടെൻഷൻ കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് എന്തെല്ലാം ചെയ്യാം എന്നുള്ളതിനെ കുറിച്ച് നോക്കാം. ഞാൻ ആദ്യം പറഞ്ഞതുപോലെ വൈറ്റമിൻ സി വളരെയധികം ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ഘടകമാണ് അത് മാത്രമല്ല വൈറ്റമിൻ എ വൈറ്റമിൻ ബി കോംപ്ലക്സ് വൈറ്റമിൻ സിയോടൊപ്പം തന്നെ വൈറ്റമിൻ ഡി വൈറ്റമിൻ സിംഗ് തുടങ്ങിയവ ഇതും സപ്ലിമെൻറ് ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ഓവറോൾ ഹെൽത്തിനെ മാത്രമേ ചെയ്യുകയല്ല നമ്മുടെ മാനസികാരോഗ്യം മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും.

ഇവൻ ഡിപ്രഷൻ കുറക്കുകയും ചെയ്യും എന്തുകൊണ്ട് ഈ പോഷകങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് നമുക്ക് എങ്ങനെ ഇത്രയധികം ഗുണമുണ്ടാകും ഏറ്റവും നല്ല മാർഗം നമ്മൾ രാവിലെ എണീറ്റിട്ട് ആദ്യമേ തന്നെ ഫോൺ എടുത്തിട്ട് മെസ്സേജ് നോക്കാൻ പോകാതെ അല്ലെങ്കിൽ കട്ട നെഗറ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ന്യൂസ് കാണാൻ പോകാതെ അല്ലെങ്കിൽ വളരെ മോശമായിട്ടുള്ള ഒരു യൂട്യൂബ് വീഡിയോ കാണാൻ പോകുന്നതിനു പകരം നമുക്ക് ഫോൺ ആദ്യത്തെ ഒരു മണിക്കൂർ നേരത്തേക്ക് നോക്കിക്കേ വേണ്ട പകരം നമ്മുടെ നേച്ചറിലേക്ക് ഒന്നും കണ്ണോടിക്കുക ചരക്കുന്നതും അവിടുത്തെ ഫ്രഷ് നല്ല ഗ്രീൻ ബാഗ്രൗണ്ടിലോട്ട് ഗ്രീൻ നേച്ചറിലോട്ട് ഒന്ന് മനസ്സ് തിരിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment