തടി വെക്കുന്ന എന്ന് പരാതിയുള്ളവർ ഇത് അറിയുക

ചില ആളുകളുടെ മനസ്സിൽ തോന്നുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഞാൻ എന്തൊക്കെ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും ഏതൊക്കെ രീതിയിലുള്ള പ്രോട്ടീൻ പൗഡർ കഴിച്ചാലും എത്ര സപ്ലിമെന്‍റ്സ് പറഞ്ഞാലും എനിക്ക് വണ്ണം വെക്കുന്നില്ല. എന്ത് ചെയ്യണം എങ്ങനെയാണ് അതിന്റെ യഥാർത്ഥ കാരണം എന്താണ് നമ്മൾ എന്തൊക്കെയാണ് അതിന് ഫോളോ ചെയ്യേണ്ടത് എന്നൊക്കെയാണ് നമ്മുടെ ഈ വീഡിയോയിലൂടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. എൻറെ ശരീരഭാരം കൂടാത്തതിന്റെ കാരണം എന്തൊക്കെയാണ് പാരമ്പര്യമാണ്.

പാരമ്പര്യം എന്ന് പറയുന്നത് എല്ലാവർക്കും അറിയാം കുറവുള്ള ആളുകളാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അവർക്കും ആ ഒരു ശരീരപ്രകൃതമാണ് വരുന്നത് ഉൾക്കൊള്ളേണ്ട ഒരു കാര്യമെന്ന് വെച്ചാൽ ഇത് നമ്മുടെ കയ്യിൽ ഇല്ലാത്ത ഒരു കാര്യമാണ് കാരണം അതുപോലെതന്നെ നമ്മൾ എക്സർസൈസുകൾ ചെയ്യുന്നത് വളരെ ഇമ്പോര്ടന്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ്. ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ആകാം അല്ലെന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ ജോലി എടുക്കുന്ന സ്ഥലങ്ങളിലും കണ്ടുപിടിക്കണം.

അത് ചിലപ്പോൾ നമുക്കൊരു കൗൺസിലിങ്ങിന്റെ ഒരു ഇഷ്ടമുള്ള കാര്യങ്ങൾ ആയിരിക്കാം അതെല്ലാം നമ്മൾ എന്താണ് നമുക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളത് എന്നുള്ളത് തിരിച്ചറിയുക. സാധാരണ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന എല്ലാ രീതിയാണ് പക്ഷേ വെയിറ്റ് കുറയുന്നത് മെയിൻ ആയിട്ട് വേണ്ട കാര്യങ്ങൾ വളരെ വളരെ വേണ്ട ഒരു കാര്യമാണ് ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ മെറ്റബോളിസത്തിനെ വരെ ബാധിക്കുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ്. അടുത്തതായി ഒമേഗ കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമില്ലാത്ത ഫാക്ട് കളയുകയും നമുക്ക് ആവശ്യമുള്ള ഫാക്ട് മാത്രം തരികയുമാണ് ചെയ്യുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment