കിഡ്നി സംബന്ധമായ ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കുക

കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം മായം കലർന്നത് കുടിക്കുന്ന വെള്ളം പലപ്പോഴും മലിനമായത് ഇതാണ് ഒരു അർബൻ ജീവിതത്തിൻറെ പ്രധാന ലക്ഷണങ്ങൾ. നിരന്തരമായി ബാഹ്യമായും അന്തരികമായും നമ്മുടെ ശരീരം കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് അല്ലെങ്കിൽ അതിനെ നിർവീര്യമാക്കാൻ വേണ്ടി ശരീരം നിരന്തരം ശ്രമിക്കുന്നു അതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനമായ രണ്ട് അവയവങ്ങളാണ് ഒന്ന് നമ്മുടെ ലിവറും രണ്ട് നമ്മുടെ കിഡ്നിസും നമ്മുടെ വൃക്കകൾക്ക് എന്തെങ്കിലും.

പ്രവർത്തന വൈകല്യം സംഭവിക്കുകയാണെങ്കിൽ അത് കുറച്ചു നേരത്തെ തിരിച്ചറിയാൻ സഹായിക്കുന്ന 10 പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങളാണ് ഞാൻ പറയുന്നത് അതിൽ ഒന്നാമത്തെ നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോഴും അമിതമായ ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുക അല്ലെങ്കിൽ എപ്പോഴും കിടക്കണം എന്ന് തോന്നൽ തളർച്ച ഇതിന് കാരണം നമ്മുടെ ചുമന്ന രക്താണുക്കളെ ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഹോർമോൺ ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നത് പ്രധാനമായും കിഡ്നിയിൽ വച്ച് സ്വാഭാവികമായും കിഡ്നിക്ക് എന്തെങ്കിലും പ്രവർത്തനം വ്യതിയാനങ്ങൾ വരുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോഴും ഒരു ക്ഷീണം ആയിരിക്കും നമ്പർ 2 ശരിയായ രീതിയിൽ ഉറക്കം കിട്ടാതിരിക്കുക.

പ്രത്യേകിച്ച് രാത്രിയിലൊക്കെ നിങ്ങൾക്ക് ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് ശ്വാസം കിട്ടാതെ എഴുന്നേൽക്കേണ്ട ഒരു അവസ്ഥ വരികയാണെങ്കിൽ ശ്രദ്ധിക്കണം ഇത് വീണ്ടും ഹീമോഗ്ലോബിന്റെ ഡെഫിഷ്യൻസി മൂലം ശരീരത്തിന് ശരിയായ രീതിയിൽ ഓക്സിജനറേഷൻ ലഭിക്കാത്തത് മൂലമാവാം നമ്പർ അധികമായ അതുപോലെതന്നെ അലർജി പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും ഇല്ലാതെയോ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ചർമ രോഗങ്ങൾ ഇല്ലാതെയോ നിങ്ങൾക്ക് ശരീരത്തിന് ചർമ്മത്തിന് അധികമായ ഡ്രൈനസ് ചിലപ്പോൾ ചൊറിച്ചിലും അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കണം കാരണം നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ കാൽസ്യം ഫോസ്ഫറസ് പോലെയുള്ള മൂലവും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നം കിഡ്നി തകരാറുമൂലം ഉണ്ടാവാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment