മുടി നരക്കാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

വലിയ പ്രശ്നം തന്നെയാണ് ഈ താടിയും മുടിയും ഒക്കെ നടക്കുന്നത് ഒരു പത്ത് വയസ്സ് എങ്കിലും കൂടുതൽ പറയുക ചെയ്യുന്നത് ആർക്കും അത്ര സുഖിക്കുന്ന കാര്യങ്ങളല്ല. ചിന്തിച്ചു പോകും എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് ചെയ്യാവുന്ന ഒരു ഡൈ ആണ് വീട്ടിൽ പ്രിപ്പയർ സംഗതിയാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത്. ഇതിന് ഉപയോഗിക്കുന്ന ചേരുവുകൾ ഒന്ന് നീലാമ്പരി എന്ന് പറയുന്ന സംഗതി തന്നെയാണ് 2 ഹെന്നയാണ് കാപ്പിപ്പൊടി ചുമ്മാ പൊടിയായിട്ട് ചേർത്താൽ പോരാ.

അത് കാപ്പി ഉണ്ടാക്കി നല്ല ചൂടും ഉണ്ടാവണം എന്നുള്ളതാണ്. വെള്ളത്തിൽ ചാലിച്ച് എന്നാൽ പലപ്പോഴും നമ്മൾ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന പോലെ മുടിയിൽ പിടിക്കില്ല എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് ഇത് നല്ല പൗഡർ ആയിട്ടുള്ള കാപ്പി ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യണം കാപ്പിക്ക് പകരം ചായപ്പൊടി എന്ന് സംശയം തോന്നിയാലോ? അത് പറ്റില്ല. എന്നിട്ട് ഇത് മിക്സ് ചെയ്തിട്ട് ഇതെല്ലാം പലരും വരുത്തുന്നത് തെറ്റുകളാണ് ഇത് നമ്മൾ ഒരു 14 മണിക്കൂർ എങ്കിലും വെച്ചിരിക്കണം.

എന്നാലേ ആ കളർ പിടിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു സാധ്യതയുള്ളൂ രാത്രി 8:00 ആകുമ്പോഴത്തേക്ക് പിറ്റേ ദിവസം രാവിലെ ഒരു ഉച്ചയാവുമ്പോ മാത്രം ഇത് നമ്മൾ തലയിൽ പുരട്ടിയാൽ മതി പകരം മുടിയിൽ മാത്രം ആയിട്ട് പറ്റിയ ബ്രഷുകളും കിട്ടും അത് യൂസ് ചെയ്താൽ മതി. അങ്ങനെ മാക്സിമം പറ്റിക്കാതെ തന്നെ ഇത് ശ്രദ്ധിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് ഒരു കാര്യം കൂടി അറിയണം നിങ്ങൾക്ക് ഒരുതരത്തിലുള്ള അലർജി ഇല്ല എന്നുള്ള കാര്യം ഉറപ്പ് നമ്മുടെ തല മുഴുവൻ ചൊറിഞ്ഞു തടി നാശമാക്കാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment