തടി കൂടാനുള്ള പ്രധാനപ്പെട്ട ചില കാരണങ്ങൾ

അമിത വണ്ണം നമ്മൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ചിലർ ഒന്നുമല്ല നമ്മുടെ ലുക്സ് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ കോൺഫിഡൻസ് തന്നെ വളരെയധികം ഇല്ലാതാക്കുന്നു എങ്ങനെ ഒരുപാട് പേര് ചെയ്യുന്നു പല കാര്യങ്ങളും ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കിയിട്ട് വണ്ണം കുറയാത്ത അവസ്ഥയിൽ ഉള്ളവർ ഒരുപാട് പേരുണ്ട് എന്തുകൊണ്ടാണ് നമ്മൾ ശരീരത്തിൽ കൊഴുപ്പാണ് നമുക്ക് എങ്ങനെ ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ട് സാധിക്കും.എത്ര നമ്മൾ എക്സസൈസ് ചെയ്താലും.

എനിക്ക് തോന്നി കുറെ പേര് ജിമ്മിൽ ഒക്കെ പോകുന്നുണ്ട് കല്യാണം ആയിക്കോട്ടെ നന്നായിട്ട് വണ്ണം വയ്ക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയിലേക്കാണ് ശരിക്കും പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ കേരളം പൊയ്ക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഇതിൻറെ മെയിൻ റീസൺ എന്താണ് ഇതിന്റെ ഭക്ഷണത്തിൽ തന്നെയാണ് ഇരിക്കുന്നത് കാരണം. പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമെവിടെ മൂന്ന് നേരത്തെ നമ്മുടെ ഭക്ഷണ രീതി തന്നെയാണ് വൈകുന്നേരത്തെ ചപ്പാത്തി ഉപയോഗിച്ചു തുടങ്ങിയെങ്കിലും.

ഇത് എല്ലാത്തിന്റെയും എഫക്ട് ഒന്ന് തന്നെയാണ്.ഇതെല്ലാം കൺവേർട്ട് ആയിട്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ കൊഴുപ്പായിട്ട് തന്നെയാണ് സ്റ്റോർ ചെയ്യുന്നത് മാത്രമല്ല ഇത്രയും അന്നജത്തിന്റെ ആവശ്യമുണ്ടോ ഫിസിക്കലി ദാറ്റ് ആക്ടർ നമ്മൾ എപ്പോഴും കാൽക്കുലേറ്റ് ഫിസിക്കൽ ആക്ടിവിറ്റിക്ക് അനുസരിച്ചായിരിക്കും ഉദാഹരണത്തിന് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ നമ്മൾ ഒരു കിലോ അരി വാങ്ങിച്ചു വെച്ചു അതേപോലെ തന്നെയാണ് നമ്മുടെ സ്ഥിതി എന്താണ് നമ്മുടെ രാവിലെ കഴിച്ച ഭക്ഷണം യൂസ് ചെയ്തിട്ടില്ല നമുക്ക് വേണ്ട അനാവശ്യമായിട്ടുള്ള ഫുഡ് ഒഴിവാക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *