നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ഈ സാധനങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഉടനെ വലിച്ചെറിയണം

നടുവേദന കൂടെ നോക്കാനും ഛർദ്ദിക്കാനുള്ള മൂത്രം കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് പോകുന്നില്ല ഇതൊക്കെ ഒരുപക്ഷേ ഒരു പരിധിവരെ കിഡ്നി സ്റ്റോൺ കൊണ്ട് ആയിരിക്കും. നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിലൂടെ നിയമങ്ങൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ എത്തുകയും കാൽസ്യം ഫോസ്ഫറസ് തുടങ്ങിയവ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ എത്തുകയും ഇത് കിഡ്നി വഴി പുറന്തള്ളപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നു. ചില ജീവിത ശയ്യകൊണ്ട് ചില ലവണങ്ങൾ നമ്മുടെ കിഡ്നിയിൽ അടിയുകയും.

അത് നമുക്ക് പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു ഇങ്ങനെയാണ് മൂത്രത്തിൽ കല്ലുകൾ ഉണ്ടാവുന്നത് ഇത് ഒരു മണൽത്തരിയുടെ വലിപ്പം മുതൽ ആവാം കൂടുതലായി പുരുഷന്മാരിലാണ് കാണുന്നത്. പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണവും വെള്ളം കുടിക്കുന്നതിന്റെ അളവ് കുറയുമ്പോൾ ശരീരത്തിലെ ജലാംശം കുറയുന്നതുവരെ രണ്ടായിട്ട് തെറ്റായ ഭക്ഷണ രീതി ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് കുറയുമ്പോഴും കൂടുതലായി കഴിക്കുന്നതും അതുപോലെ.

വൈ സി ഫുഡ് കൂടുതലായി കഴിക്കുന്നത് വഴി നമുക്ക് ശരീരത്തിൽ കൂടാം. ഇതുപോലെതന്നെ വ്യായാമ കുറവ് അതുവഴി അമിതവണ്ണം ഉണ്ടാകും മദ്യപാനം ഉള്ളവരിൽ ഒക്കെ നമുക്ക് കാണാം പലതരത്തിലുള്ള കിഡ്നി സ്റ്റോണുകൾ ഉണ്ട് ഒന്നാമത്തേത് കാൽസ്യം സ്റ്റോൺ ഇതാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണുന്നത് 70 മുതൽ 80 ശതമാനം വരെ കാൽസ്യം അസിഡിറ്റി മൂലം ഉണ്ടാകുന്നതാണ്. 10 മുതൽ 15% വരെ മാത്രമേ കാണാറുള്ളൂ മൂന്നാമത്തെ വലിയ സൈസ് ഉണ്ടെങ്കിലും വേദന ബുദ്ധിമുട്ടുകളോ ഒന്നും ഉണ്ടാക്കാറില്ല.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *