ഇങ്ങനെയും നിങ്ങളുടെ മൂക്കിൽ ലക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് ക്യാൻസർ ആണ്

ഇന്ന് ഞാൻ നിങ്ങളോട് പറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന വിഷയം മൂക്കിൽ നിന്നുള്ള അമിത രക്തസാവും അതിൻറെ ചികിത്സാരീതികൾ നമുക്കറിയാം കുഞ്ഞുങ്ങളിൽ ഒരുപാട് പേര് കണ്ടുവരുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് മൂക്കിൽ നിന്നുള്ള അമിതമായ രക്തസ്രാവം വലിയ ആളുകളിലും ചിലപ്പോൾ അത് സ്ഥിരമായി ചോര വരുന്നത് നമ്മുടെ എമർജൻസി പലപ്പോഴും വരുന്നുണ്ട്. ഇത് രണ്ടു തരത്തിലാണ് കണ്ടുവരുന്നത് മൂക്കിന്റെയും മുൻവശത്ത് നിന്നു വരുന്നതിന് നമ്മൾ മൂക്കിലൂടെ വരുന്നത്.

മൂക്കിൻറെ പിൻവശത്തോടെ വരുന്നത് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ തൊണ്ടയിലൂടെ അത് കഫം ആയി നമുക്ക് കണ്ടു വരാറുണ്ട്. ഇത് രണ്ടും ഉണ്ടാക്കുന്ന കാരണങ്ങൾ പലതും വ്യത്യസ്തമാണ് ആദ്യത്തേത് എന്നും പറയുന്നത് നമ്മുടെ മൂക്കിനെ മാത്രം ബാധിക്കുന്നതും ഉണ്ട് മാത്രമല്ല ശരീരത്തിന് ബാധിക്കുന്ന ചില പ്രശ്നങ്ങൾ കാരണവും ഇങ്ങനെ മൂക്കിലൂടെ രക്തം വരാം.കുഞ്ഞുങ്ങളിലാണ് കൂടുതലായും ഇത് കണ്ടുവരുന്നതിന് അതിനുള്ള കാരണം എന്ന് പറയുന്നത്.

മൂക്കിലൂടെ നമ്മൾ കൈവിരലുകൾ തന്നെയാണ് ഇത് കുട്ടികൾ ഒരുപാട് തവണ ചെയ്യുകയും അങ്ങനെ മുകളിലൂടെ വരികയും ചെയ്യാം. വളരെ കോമൺ ആയി മൂക്കിൽ വിരൽ ഇട്ട് തിരിക്കുന്നത് നമ്മൾ കാണാറുണ്ട് മൂക്കിൻറെ അഗ്രഭാഗത്ത് മൂന്ന് രക്തവും മുഖത്തുനിന്ന് വരുന്നതും പല്ലിൽ നിന്ന് വരുന്നതും ഭാഗമുണ്ട് എന്ന് വിളിക്കും അവിടുത്തെ ചർമ്മം വളരെ മൃദുവാണ് ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ അവിടെ നഖം ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് അവിടെ തട്ടി ചൊര വരുകയും ചെയ്യുന്നു.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *