യൂറിക് ആസിഡ് വരുന്നതിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ

നടക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളതൊക്കെ സന്ധിവാതം ആണെന്ന് തോന്നുന്നു മടക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല ഭയങ്കര നീർക്കെട്ട് പോലെയുണ്ട് കൂടാതെ തന്നെ എനിക്ക് വേദന മാറുന്നില്ല എന്നൊക്കെ പറയും എന്തുകൊണ്ടാണ് യൂറിക്കാസിഡ് ഉള്ളവർക്ക് ഈ ഒരു വേദന മാറാത്തത് കുറയാത്തത് നോക്കാം പല ആളുകളും വിചാരിച്ചിരിക്കുന്നത് അവരുടെ ഒരു മിഥ്യാധാരണയാണ് ഈ ഒരു ചിക്കൻ കഴിക്കുന്നത് മാത്രമാണ് യൂറിക് ആസിഡ് വരുന്നത് മാത്രം.

നിയന്ത്രിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ യൂറിക്കാസിഡ് നോർമൽ ആകും എന്നുള്ളതാണ്. പ്രശ്നത്തിന് വേണ്ടിയിട്ട് മരുന്ന് എടുക്കും ആ സമയത്ത് കുറച്ചു ഒരു റിലീഫ് ഉണ്ടാവും വേദന മാറും കുറച്ചുകാലം പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്നും ഉണ്ടാവില്ല എന്തൊക്കെയാണെന്നാണ് നമുക്കറിയാം ഒരു പ്രോട്ടീൻ മെറ്റബോളിസം ജസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ട് അതിന്റെ അവസാനം വരുന്ന ഒരു വേസ്റ്റ് പ്രോഡക്റ്റ് ആണ് ഈ ഒരു യൂറിക് ആസിഡ് എന്നുള്ളത് പുറന്തള്ളുന്നത് മെയിൻ ആയിട്ട് നടക്കുന്നത്.

കിഡ്നിയിൽ വച്ചിട്ടാണ് അതുകൊണ്ടാണ് പല പ്രേമി സ്റ്റോനുകൾ ഉള്ളവർക്ക് സ്റ്റോൺ ഉണ്ടാവാനുള്ള ഒരു ചാൻസ് ഉള്ളത്. അതിലെ 70% കിഡ്നിയിൽ നടക്കുന്നുണ്ട് ഒരു 30% മാത്രമേ നമ്മുടെ വൻകുടലിൽ കുടലുകളിൽ വെച്ചിട്ട് നടന്നിട്ട് നമ്മുടെ മരത്തിലൂടെ നമുക്ക് എവിടെയൊക്കെയാണ് ഈ ഒരു യൂറിക്കാസിഡ് കൂടാനുള്ള ചാൻസ് നോക്കാം നമ്മൾ പലപ്പോഴും വിചാരിക്കുന്നതാണ് ഒരുപാട് മട്ടൻ അയക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഒരുപാട് ഇറച്ചി കഴിക്കുന്നത് പ്രശ്നം ശരിക്കും നമ്മൾ ഈ മട്ടനെ അല്ലെങ്കിൽ ബീഫ് ഒക്കെ കഴിക്കുന്നത് വളരെ ചുരുക്കം മാത്രമാണ് എല്ലാരും എല്ലാ ദിവസവും നമ്മൾ ഈ മട്ടനും ചിക്കനും ഒന്നും കഴിക്കാൻ പോകുന്നില്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment