വാർദ്ധക്യ ലൈം.ഗികതയെ കുറിച്ച് വിശദീകരിക്കാം

വാർദ്ധക്യം അനുഭവപ്പെടുന്നതോടുകൂടി ലൈംഗിക അല്ലെങ്കിൽ വാർത്ത വയസ്സാവുന്ന ലൈംഗികത ഇല്ലാതെ ആകും എന്നുള്ള ഒരു മിഥ്യാധാരണ പലരും വച്ച് പുലർത്തുന്നുണ്ട്. മരണം വരെ നിലനിൽക്കുന്ന ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ്. അതല്ലാതെ അതില്ലാതാകുന്ന ഒന്നല്ല അതേസമയം വാർദ്ധക്യ കാലത്തെ ലൈംഗികത കുറയാറുണ്ട്അതിൻറെ കാരണം മറ്റൊരു രോഗങ്ങളാണ് ഏതെങ്കിലും രോഗം ബാധിച്ചാൽ അല്ലാതെ ലൈംഗികത.

ഇല്ലാതാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഇല്ല ഒരു 60 70 അല്ലെങ്കിൽ 80 വയസ്സായ വ്യക്തിക്ക് പോലും നല്ല രീതിയിൽ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുവാൻ കഴിയും. എന്നാൽ അദ്ദേഹത്തിന് പ്രമേഹം പ്രഷർ കൊളസ്ട്രോൾ അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും മറ്റേ മൾട്ടിപ്പിൾ സ്ക്രീൻ പാർക്കിംഗ് സെൻസ് അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ഒരു അസുഖം ഉണ്ടായിക്കഴിഞ്ഞാൽ ലൈംഗിക കുറഞ്ഞു വരും. പ്രായമാകുന്നതോടുകൂടി നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകൾ ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടാകാറുണ്ട്.

ഞരമ്പ് തകരാറ് തകരാറ് സംഭവിക്കാറുണ്ട് ഹോർമോൺ വ്യതിയാനങ്ങൾ ഉണ്ടാവാറുണ്ട് ലെവൽ കുറയാറുണ്ട് ഇങ്ങനെയൊക്കെ വരുമ്പോൾ ലൈംഗികത കുറഞ്ഞുവരല്ല അതേ സമയത്ത് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലെങ്കിൽ ലൈംഗികതയ്ക്ക് പ്രായത്തിന്റെതായ അതിർവരമ്പുകൾ കൽപ്പിക്കുന്ന ഒരു അർത്ഥവുമില്ല. മരണം വരെ നിലനിൽക്കുന്ന ഒന്നുതന്നെയാണ് വയസ്സ് ആകുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ പ്രായമാകുമ്പോൾ പ്രാർത്ഥിക്കാൻ നമ്മൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്നതെന്ന് പരിശോധിക്കാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *