കുറെ കാലങ്ങളായി കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന കൊഴുപ്പ് പോവാനായി ചെയ്യേണ്ടത്

ഭക്ഷണം പലതും കഴിക്കരുത് റസ്റ്റ് ചെയ്യണം എന്നാണ് പറയാറ്. ഇതെല്ലാം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഇനി എന്ത് കഴിക്കേണ്ട ഡോക്ടറെ പല രോഗികളും ചോദിക്കാറുണ്ട് അതുകൊണ്ട് ഇന്ന് രോഗികൾക്ക് വളരെ സ്വാധോടെ കഴിക്കാവുന്ന എന്നാൽ നമ്മുടെ കൊളസ്ട്രോളും ഷുഗറും ഫാറ്റിലിവർ എല്ലാം കുറയ്ക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന എന്നാൽ അതിനോടൊപ്പം തന്നെ നമുക്ക് വാല്യു ആൻഡ് പ്രോഡക്റ്റ്സ് ഉണ്ടാക്കാവുന്ന അതായത് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ കൃഷി ചെയ്ത്.

അത് ഒരു ചെടി നട്ടെന്നാൽ 60 വർഷം വരെ നമുക്ക് അതിൽ നിന്ന് ഇലക്കറികൾ കഴിക്കാൻ പറ്റും എന്നുള്ള രീതിയിലുള്ള ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളുള്ള ഒരു ഡിഷ് പ്രിപ്പയർ ചെയ്യുന്നുണ്ട് റെസിപ്പിയാണ്. വിഭവത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഗുണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്ന് എന്നാൽ അത് കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കും കൂടുതലുള്ളതുകൊണ്ട് ഫാക്ടറി ലിവർ കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഡിഷ് ആണ് ബ്ലഡ് ഷുഗർ കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കും.

കാൻസറിന്റെ റിസ്ക് വരെ കുറയ്ക്കും. കാരണം നമ്മുടെ ക്യാൻസറിന്റെ കാരണം തന്നെ ഭക്ഷണസാധനങ്ങളാണ് പ്രത്യേകിച്ചും കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ്സ് മൈദ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള പൊറോട്ട ബിസ്ക്കറ്റ് ബ്രഡ് തുടങ്ങിയതെല്ലാം മൈദയാണ് അങ്ങനെയുള്ള ഭക്ഷണസാധനങ്ങൾ ഒഴിവാക്കി നമ്മൾ ഇതുപോലത്തെ പ്രോട്ടീൻ റിച്ച് ഫുഡ് കഴിക്കുന്നത് കാൻസറിന്റെ കുറയ്ക്കുന്നുണ്ട് മുടിക്ക് ഉള്ളുണ്ടാവാൻ ഉണ്ടാകാൻ ആയിട്ട് ജോയിൻ പെയിൻ കുറയ്ക്കുന്നുണ്ട് മുട്ടുവേദന കാലുവേദന തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ കുറവാണ് 43 കല്ലറീസ് മാത്രമാണ് 100 ഗ്രാമില് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment