മധുരം കൂടുതൽ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ടുണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ

ഒത്തിരി ആളുകളുടെ ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് കരൾ വീക്കം അഥവാ ഫാറ്റി ലിവർ എന്ന് പറയുന്നത് ഇല്ലാത്ത ആൾക്കാരെ വളരെ കുറവാണ് ഒരു 18 വയസ്സിന് മുകളിലോട്ട് എടുക്കുവാണെന്നുണ്ടെങ്കിൽ 95% ആളുകള്‍ക്കും ഫാക്ടറി ഏകദേശം ഒരു ശരീര രീതി അനുസരിച്ച് നമുക്ക് മനസ്സിലാവും അതിനകത്ത് സ്കിന്നിന്റെ കളർ ചേഞ്ചുകൾ ഉണ്ടാവാം ആ മുടി ഉണ്ടാകാം ശരീരത്തിന്റെ പ്രൊപ്പോഷൻ ഉണ്ടാകാം അതായത് സ്കിന്നിന്റെ രീതി മനസിലാവും.

കൈയും കാലുകളിൽ നോക്കി തന്നെ നമുക്ക് ഏകദേശം ഒരു ചോദിക്കും. മധുരം ഞാൻ ഇടക്കിടയ്ക്ക് പോയിട്ട് കുറച്ച് സ്വീറ്റ് എന്തേലും കഴിക്കും കുറച്ച് ഒരു ദിവസം പലതവണകളായിട്ട് കഴിക്കാറുണ്ട് ആ സെയിം ഗ്ലൂക്കോസ് ബോർഡിലേക്ക് സപ്ലൈ ആയി കഴിയുമ്പോഴുള്ള കാര്യം ലിവറിലേക്ക് പോകും പല ആളുകളുടെ പ്രശ്നം ഇത് സീരിയസ് എന്താണെന്നുള്ളത് എക്സസൈസുകൾ ഇല്ലാത്തതും കുറച്ചാളുകൾ കൂടുതൽ എടുക്കുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്.

ശ്രദ്ധിക്കണം എന്നുള്ളതേ ഉള്ളു പക്ഷേ ഗ്രേഡ് ലിവറിലേക്ക് പോകുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ കരളിലെ 8 ശതമാനം കൊഴുപ്പ് കൂടുന്നു എന്നുള്ളത് ഗ്രേറ്റ് ടു എന്ന് പറഞ്ഞാൽ 12% കൂടുന്നതാണ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ 15% ത്തോളം കഴിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ലിവർ സീറോസിസ് കാരണം 15% കൂടുതല്‍ പടിഞ്ഞുകൂടി കഴിഞ്ഞാൽ ലിവർ ഫങ്ഷൻ ചെയ്യാൻ പറ്റാതെ അവസ്ഥയാണ് ലിവർ സിറോസിസ് എന്ന് പറയുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *