ഈ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് വയർ കുറച്ചെടുക്കാം

ഈ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാവുന്ന എക്സസൈസ് എന്ന ഉദ്ദേശിക്കുന്നതാണ് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ ഈ തിരക്കേറിയ ജീവിതത്തിനിടയിൽ ജിമ്മിൽ പോയി ഒരു മണിക്കൂർ രണ്ടുമണിക്കൂറോളം വർക്കൗട്ട് ചെയ്യാൻ നമുക്ക് സമയമില്ല സാഹചര്യമില്ല സൗകര്യമില്ല. നമ്മൾ പോലും അറിയാതെ നമുക്ക് എക്സൈസ് ചെയ്യാം പക്ഷേ മാത്രം നോക്കാം ഇരുന്നോണ്ടാണോ അതോ കിടന്നോണ്ടാണോ എന്തായാലും നടന്നുകൊണ്ടല്ല എന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പാണ് വോക്കിങ്.

വയൽ ടോക്കിങ് എന്ന ഐഡിയയുടെ ബ്രില്ലിയൻറ് ഐഡിയെ പോലെ തന്നെ നമുക്ക് ഈ നടന്നുകൊണ്ട് തന്നെ യൂട്യൂബ് വീഡിയോസ് കേട്ടോ പാട്ട് നടക്കാവുന്നതേയുള്ളൂ അതുപോലെ സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് നടക്കാം അങ്ങനെ നമ്മൾ പോലും അറിയാതെ നമുക്ക് ഇത്ര സ്റ്റെപ്സ് അറിയാൻ പറ്റും സ്മാർട്ട് വാച്ചുകൾ ഉണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ മൊബൈലിൽ തന്നെ അങ്ങനെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാവുന്നതാണ് ഒരു 10000 ടാർഗറ്റ് നടന്നു ഓരോ ദിവസവും നമ്മൾ പോലും അറിയാതെ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ പറയുന്നതും.

നമുക്കൊരു എനർജി കുറയുന്നതും ആണ്. അതുപോലെതന്നെ ഈ സിറ്റിംഗ് എന്ന് പറയാം നമ്മൾ ഒരേ ഇരിപ്പിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന ആൾക്കാരാണ് ഒരേ ഇരുപ്പിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന ആൾക്കാർക്ക് ഉണ്ടാവുന്ന പോലെ തന്നെ ദൂഷ്യവശങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നു അങ്ങനെ ഇരിക്കുന്നതിന് പകരം 5 മിനിറ്റ് കഴിയുമ്പോഴേക്കും ഒന്ന് എണീറ്റ് നടക്കാം. എനിക്ക് ഒരു ദിവസം 50 ഉണ്ടെങ്കിൽ ഞാൻ 50 പേരെയും എണീറ്റ് നിന്ന് അവിടെ പോയി അടുത്തു പോയി നിന്ന് വെച്ചിട്ട് നോക്കും അങ്ങനെ നോക്കുമ്പോഴേക്കും പേഷ്യന്റിനും ഒരു സന്തോഷം നന്നായിട്ട് നോക്കി എന്നുള്ളത് അവരെ നന്നായിട്ട് പരിശോധിച്ചു എന്നുള്ളത് ആയി.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment