ഷുഗർ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നിന്നും പെട്ടെന്ന് പോകാനായി ചെയ്യേണ്ടത്

ഷുഗർ ഉണ്ടെങ്കിൽ യാതൊരു മരുന്നും കഴിക്കാതെ തന്നെ ഒരു 50 മില്ലിഗ്രാം ഡിസിലിറ്റർ കുറയ്ക്കണം എന്നുണ്ടോ? ഇൻസ്റ്റൻറ് ആയി പലപ്പോഴും ഷുഗരോഗികളിൽ പിറ്റേദിവസം എന്തെങ്കിലും സർജറി ചെയ്യേണ്ടവർക്ക് സർജറിയോ അല്ലെങ്കിൽ ആയിട്ടുള്ള എന്തെങ്കിലും സർജറി ഒക്കെ ചെയ്യേണ്ടപ്പോൾ എത്ര ഇൻസുലിൻ കൂട്ടിക്കൊടുത്തെന്നാലോ എത്ര ഭക്ഷണം കുറച്ചു കഴിച്ച എത്ര മരുന്നുകൾ അഡീഷണൽ ആയിട്ട് ആഡ് ചെയ്താലും ഈ ബിപിയും.

ഒന്നും കുറഞ്ഞു വരാതിരിക്കാം അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് അങ്ങനെ മാത്രം ഷുഗർ കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ഒരു പ്രത്യേക തരം എക്സസൈസും ഡയറ്റും ആണ് ഞാൻ നിർദ്ദേശിക്കുന്നത്. വെറും മൂന്നു മിനിറ്റിൽ ഷുഗർ നമുക്ക് കുറയ്ക്കാം പക്ഷേ ഇത് ഡോക്ടർമാരെ പറ്റിക്കാൻ വേണ്ടി കുറച്ചുകാണിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമാകരുത് കേട്ടോ എല്ലാ ദിവസവും നമുക്ക് പ്രാക്ടീസ് ചെയ്താൽ നമ്മുടെ ഡയബറ്റിസ് അത്ര കണ്ട്രോളിൽ ആക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിച്ചു.

ഇതിന് വേണ്ട വ്യായാമത്തിന്റെ ഒരു പേരാണ് എച്ച് ഐ ടി അഥവാ ഹൈ ഇൻ്റൻ സിറ്റി ഇൻറർ ട്രെയിനിങ് എന്ന് പറയുന്ന രണ്ടാമത്തെ ഇതിൻറെ ഡയറ്റ് ആണ് ഇതിന് കഴിക്കേണ്ട പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള കുറച്ചു ഭക്ഷണ കാര്യങ്ങൾ ഇതുരണ്ടും നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം. ഒരു 30 സെക്കൻഡ് നേരത്തേക്ക് നമ്മുടെ ഹാർട്ട് റേറ്റ് ഒരു 140 എങ്കിലും വരെ ഉയരുന്ന രീതിയിൽ നല്ല ഇന്റീലുള്ള ഒരു വർക്കൗട്ടാണ് 30 സെക്കൻഡ് എന്ന് പറയുന്നത് അര മിനിറ്റ് ഉള്ളൂ എന്നുള്ളത് നമുക്ക് പ്രത്യേകം ഓർക്കാം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment