ഇനി മുഖക്കുരു പെട്ടെന്ന് നമുക്ക് മാറ്റിയെടുക്കാം

നമ്മുടെ സീബം എന്ന ഒരു ദ്രാവകത്തിന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ കൊണ്ടാണ് അത് അമിതമായി വരുമ്പോൾ ഈ മുഖക്കുരു തുറക്കുന്നത് രോമത്തിലേക്ക് ആവുന്നതുകൊണ്ട് അതിനെ തൊട്ടു താഴെയുള്ള ഈ ഗ്ലാഡീന്റെ ദ്രാവകം കൂടുതലായിട്ടാണ് അല്ലെങ്കിൽ അടഞ്ഞു പോകുന്നത്. നമുക്ക് മറ്റു കാര്യങ്ങളൊക്കെ തീർച്ചയായും ശ്രദ്ധിക്കണം ഭക്ഷണം നമ്മുടെ ജീവിത രീതിയിലുള്ള വ്യതിയാനങ്ങൾ പ്രത്യേകിച്ച് അമിതമായി വെയില് കൊള്ളുന്ന ശീലം ഒഴിവാക്കൽ തീർച്ചയായും ചെയ്യേണ്ടതാണ്.

എന്നിരുന്നാലും ഒരു മോഡൽ ടൈപ്പ് അല്ലെങ്കിൽ കുറച്ച് ചെറിയ മുഖക്കുരു ഉള്ള വ്യക്തികൾക്ക് അത് വർദ്ധിക്കാതെയോ ഉള്ളതിനെ കുറയ്ക്കുന്നതിനും സിമ്പിൾ ആയിട്ട് നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള ജീരകം നല്ലജീരകം എന്ന ആ ജീരകം വെച്ച് നമുക്ക് വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് ഒരു പ്രൊസീജർ ചെയ്തു നോക്കിയാൽ ചിലപ്പോൾ നല്ല വ്യത്യാസം കിട്ടിയേക്കാം. ഒരുപാട് പ്രോട്ടീൻ ഉണ്ട് നല്ല ഒരു ആന്റിഓക്സിഡന്റാണ് എക്സിമ പോലെയുള്ള.

അസുഖങ്ങളിൽ ശരിക്കും ഒരു ആൻറി ഇൻഫ്ലമെട്രി അല്ലെങ്കിൽ പഴുപ്പ് പോലെ ചെറുതായിട്ട് വരുന്ന അവസരങ്ങളിൽ ഒരു ഇൻഫലമേ പ്രോപ്പർട്ടി വൈറ്റമിൻ ഇ നല്ലോണം ഉണ്ട് നമുക്ക് അറിയുന്നില്ല നമ്മൾ ജീരകം എന്നുള്ളത് മാത്രം ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഒരു വസ്തു കണക്കാക്കിയിരിക്കുന്നത് ഇതിൽ കൂടുതലായിട്ടുള്ള ആന്റിഓക്സിഡൻറ് എന്ന പേരിലുള്ള ഓക്സിഡൻറ് അപ്പോ ഈ ഒരു സിമ്പിൾ ജീരകം വെച്ച് നമുക്ക് ഏറ്റവും സിമ്പിൾ ആയിട്ട് ചെയ്തു നോക്കൂ നിങ്ങൾ ഒരു സ്പൂൺ ജീരകം നല്ലതുപോലെ പൊട്ടിച്ച് അതിൽ കുറച്ച് പാലോ അല്ലെങ്കിൽ തൈരോ ചേർന്ന് മുഖത്ത് ഒരു പത്തോ പതിനഞ്ചു മിനിറ്റ് ഒരു പേസ്റ്റ് രൂപത്തിലാക്കി അപ്ലൈ ചെയ്യുക.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *