ശരീരത്തിലെ തുമ്മലും അലർജിയും ഇനി മാറ്റിയെടുക്കാം

അലർജി പല പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട് അലർജി ശ്വാസകോശത്തെ ബാധിക്കുമ്പോൾ കഫക്കെട്ട് ശ്വാസംമുട്ടൽ വി സിംഗ് വലിവ് പോലത്തെ പ്രശ്നങ്ങള് വരും. നമുക്ക് പല ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്ന് കിട്ടാറില്ല ഈ ഒരു കുടിക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് ഡെഫിഷ്യൻസി പരിഹരിക്കാൻ ആയിട്ട് സാധിക്കും വൈറ്റമിൻ ബി കോംപ്ലക്സ് എന്ന് പറയുന്നത്. നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്താനായിട്ട് പറ്റണം അല്ലെങ്കിൽ ഇതുപോലത്തെ ഹെൽത്ത് റിംഗ് പ്രത്യേകമായ മരുന്ന് കഴിക്കാവുന്നതാണ്.

നല്ല ടേസ്റ്റ് ഉണ്ടാകുന്നത് വീട്ടിൽ തന്നെ പ്രിപ്പയർ ആവുക ഇനി അലർജിയുടെ സ്പെഷ്യലിലേക്ക് വരാം അലർജി എന്ന് പറയുന്നത് ഹൈപ്പർ സെൻസിറ്റിവിറ്റി കൊണ്ട് ഉണ്ടാവുന്നതാണ് അത് പലതരത്തിലുള്ള ഉണ്ടാക്കാം തുമ്മലും ശ്വാസം മുട്ടലും മൂക്കടപ്പ് ശ്വാസകോശ സംബന്ധമായ രോഗങ്ങൾ വീട്ടിൽ തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാനുള്ള കാര്യങ്ങൾ അവോയ്ഡ് ചെയ്യാവുന്ന സംഗതികളൊക്കെ നോക്കിയിട്ടും നിന്നില്ലെങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും യഥാസമയം.

സ്പെസിഫിക് ആയിട്ടുള്ള എന്ത് കാരണമാണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കാനുള്ള പുതിയ ടെസ്റ്റ് കൂടുതലുണ്ട് അലർജി ഉണ്ട് എന്ന് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം. അലർജി ഉണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്ന് മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് ഒരു ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റിലൂടെയാണ് അത് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നമ്മള് 72 അലർജിന്റെ ഒരു പാനൽ ഓരോ പഞ്ച് കൊടുത്തത് നമ്മുടെ കുത്തി നോക്ക ജസ്റ്റ് ഒരു കോറൽ ഏൽപ്പിച്ചിട്ടുള്ള ഇങ്ങനെ മാർക്ക് ചെയ്ത് ഓരോരോ അലർജികളും നമുക്ക് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യാവുന്നതാണ്. റിയാക്ഷൻ നമ്മൾ നോക്കുകയാണ് മനസ്സിലാക്കാൻ പറ്റും ഇന്നതാണ് അലർജി എന്നുള്ളത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment