നിങ്ങളുടെ ശരീര ഭാഗത്തേക്ക് കറുപ്പ് മാറ്റിയെടുക്കാം

ഒരു ചെറിയ തലവേദന വന്നാൽ തന്നെ ആശുപത്രിയിൽ പോകാനും മരുന്നു വാങ്ങാനും ഒരു മടിയും ഇല്ല ചർമ്മത്തിൽ ആണെങ്കിലോ അത് സ്കിൻ അല്ലേ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞിട്ട് പോകാം എന്ന് വിചാരിക്കാറുണ്ട്. സംരക്ഷിക്കുന്ന പോലെ അതുപോലെതന്നെ ചർമ്മം പരിചരിക്കുന്നതുപോലെ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗം പോലും നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് മറ്റു ഭാഗങ്ങളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചർമ്മത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ എത്ര കാര്യമാക്കാറില്ല നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് പല ഭാഗങ്ങളിലും.

തുടയിടുക്കുകളിലും വരുന്ന കറുത്ത പാടുകൾ ഇന്ന് ആരും ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല. കറുത്ത പാടുകൾ വരാനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് അത് വരാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നാണ് പറയുന്നത്. നെറ്റിയുടെ ഭാഗത്ത് മുഖത്തെ കക്ഷത്തിൽ തുടയിടുക്കുകളിൽ വരുന്ന കറുത്ത പാടുകളെയാണ് എന്ന് പറയുന്നത് മധ്യവയസ്കരിലും അതുപോലെ ഇരുണ്ട നിറത്തിലുള്ള ആളുകളും കണ്ടുവരാറുണ്ട് ഇത് എങ്ങനെയാണ് വരുന്നത്.

എന്ന് നോക്കാം. ശരീരത്തിന് കളർ കൊടുക്കുന്നത് ആ ഭാഗം വെളുപ്പ് കളർ ആയിരിക്കും വരുന്നത് ചില ആളുകളുടെ ഈ മേലാൽ ചില ഭാഗങ്ങളിൽ ആയിട്ട് ഡെപ്പോസിറ്റ് ചെയ്യും ചില ആളുകളുടെ മാത്രമാണ് ഏതെങ്കിലും ഭാഗങ്ങളിലായിട്ട് കൂടുതലായിട്ട് ഡെപ്പോസിറ്റ് ചെയ്യുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആ ഭാഗത്ത് കൂടുതലായി കളർ വരാനുള്ള കാരണമാവുകയും ചെയ്യും. ക്രീമുകൾ ഒക്കെ വാങ്ങാറുണ്ട് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രോഡക്റ്റുകൾ ഒക്കെ യൂസ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് താൽക്കാലികമായ ആശ്വാസം മാത്രമേ കൂടുതൽ ഗുണങ്ങളേക്കാൾ കൂടുതൽ നമുക്ക് ദോഷമാണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment