ഷുഗർ ഇനി ഉറപ്പായും കുറയും

ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ് ഡയബറ്റിസ് എന്താണ് ഡയബറ്റിസ് നോക്കിയാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പഞ്ചസാരയുടെ അളവ് കൂടുന്ന അവസ്ഥയാണ്. മരണം വരെ മെഡിസിൻസ് കഴിക്കേണ്ടതുണ്ടോ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് അവർക്ക് മറ്റു പല അസുഖങ്ങളും വരാൻ ചാൻസ് ഉണ്ടോ പ്രധാനമായിട്ടും അവരെ ചോദിക്കാന് എന്തെങ്കിലും ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാകുമോ? അസുഖങ്ങൾ വരുന്നത് എന്നും എന്തൊക്കെയാണ് ഇതിൻറെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്നും അമിതമായി മരുന്നു കഴിച്ചാൽ.

അവർക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നാണ് പറയുന്നത്. ഒരു വ്യായാമം അതിനുപുറമേ കൃത്യമായി എടുക്കുന്നവരും ഭക്ഷണരീതി ഇതും അതിനു പുറമേ ആയിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് വേണമെങ്കിൽ ഇൻസുലിൻ എടുക്കാവുന്നതാണ് എന്നിരുന്നാലും നിങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണത്തിലൂടെയും വ്യായാമത്തിലൂടെയും ഒക്കെ നിങ്ങൾ ഡയബറ്റിസ് കുറച്ചു നോക്കാനായി ശ്രമിക്കേണ്ടതാണ്. അതിനുശേഷം മാത്രം നിങ്ങൾ മരുന്നുകളെ.

കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാവുന്നതാണ് ഇനി നമുക്ക് നമ്മുടെ രക്തത്തിലെ ഗ്ലൂക്കോസ് എങ്ങനെ നോക്കാം ആദ്യമായി പറയുന്നത് നമ്മൾ ആണ് ഒരു 12 മണിക്കൂർ മുന്നേ ഭക്ഷണം കഴിച്ചതിനു ശേഷം പിറ്റേന്ന് രാവിലെ നിങ്ങൾ വെറും വയറ്റിൽ നോക്കേണ്ടതാണ് 126 മുകളിൽ ആവുകയാണെങ്കിൽ ഒരുപക്ഷേ ഡയബറ്റിസിന്‍റെ ലക്ഷണങ്ങൾ തുടങ്ങുന്നത് അതിനുശേഷം നിങ്ങൾ ഭക്ഷണം കഴിച്ചതിനു ശേഷം ഒരു രണ്ടു മണിക്കൂർ ടെക്സ്റ്റ് ഉണ്ട് നിങ്ങൾ ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് അത് 200 മുകളിൽ പോവുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഷുഗർ കമ്പ്ലൈന്റ് വരുകയാണെന്നാണ് സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *