ഉലുവ കഴിച്ച് കൊണ്ട് കുടവയർ കുറയ്ക്കാമോ എന്ന് നോക്കാം

നമ്മുടെ മൂന്നുനേരമാണ് കഴിക്കേണ്ടത് സ്റ്റാർച്ച് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് കഴിക്കുന്നതിന് മുൻപ് ഇത് കഴിക്കണം. അതിന്റെ കൂടെ രണ്ടോ മൂന്നോ ഗ്ലാസ് വെള്ളം കൂടി കുടിക്കുക ഈ മരുന്നുകൾക്ക് പ്രത്യേകമായ ഹെൽത്ത് ബെനിഫിറ്റ് ഉണ്ട് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കും നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ തന്നെ ഉൾപ്പെടുത്താൻ പറ്റും. നല്ല ഫൈബർ കണ്ടൻ്റ് സാധനങ്ങൾ കൂടുതലായിട്ട് ഉൾപ്പെടുത്തി അതുപോലെ ഈ ബേക്കറി സാധനങ്ങൾ ഉള്ള മിക്കവാറും.

മധുരമുള്ള സ്ഥലങ്ങളൊക്കെ ഹൈപ്രോസ് കോൺസിഡർ ആണ് പഞ്ചസാരയെക്കാൾ വില കുറഞ്ഞ ഒരു വസ്തു അങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ മൈദ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളും ഒഴിവാക്കുക പൊറോട്ട മാത്രമല്ല കേട്ടോ ബ്രെഡ് ബിസ്ക്കറ്റ് എല്ലാ മൈദയാണ് ഇതെല്ലാം ഒഴിവാക്കുക തന്നെ ചെയ്യണം പിന്നെ നമുക്ക് കഴിക്കാതിരിക്കാൻ പറ്റാത്ത ഒരു സാധനം ഉണ്ടല്ലോ ചോറ് അത് ഒഴിവാക്കി ഒരു 5 ചപ്പാത്തി കഴിച്ചു എന്നാലും ഒരു ഗുണവുമില്ല വളരെ.

ഹൈലൈറ്റ് വളരെ റിഫൈൻഡ് ആയിട്ടുള്ള ഒരുതരം ഗോതമ്പ് പൊടിയാണ് അത് കഴിക്കുന്നത് പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു ഗുണവുമില്ല. രണ്ട് ചപ്പാത്തി കഴിച്ചിട്ട് നമ്മള് അതിനെ കൂടെ കഴിച്ചാൽ മാത്രം ഉലുവ പോലെ ഉള്ള സാധനങ്ങൾ നമുക്ക് വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കും കാര്യമില്ല അതുപോലെ ബദാം ആണെങ്കിലും നമ്മുടെ നല്ല കൊളസ്ട്രോൾ അളവ് വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കും ഉലുവ ഒരു തരത്തിലുള്ള സ്പൈസ് ആണ് നമുക്കറിയാം നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വേണ്ടി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു സാധനമാണ് നമ്മുടെ സ്പൈസസ് ആയിട്ട് നമുക്ക് ചേർക്കാവുന്നതാണ് ഉത്തമനായ ഉലുവ എന്നാണ് പറയുക അപ്പോ ഇങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങളൊക്കെ ഉപയോഗിക്കുന്നത് തീർച്ചയായിട്ടും നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് സഹായിക്കുന്നതാണ് വെയിറ്റ് കുറയാൻ ആയിട്ടും സഹായിക്കുന്നു.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *