ഹൃദയത്തിൻറെ ബ്ലോക്ക് മാറ്റാനുള്ള ചില വഴികൾ

പലർക്കും ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് നടക്കുമ്പോൾ കാലിൻറെ ഉപ്പൂറ്റി വേദനയ്ക്കുക പെരുവിരൽ വേദനിക്കുക നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അമിതമായ അളവിൽ യൂറിക്കാസിഡ് കൊണ്ടാവാം യൂറിക്കാസിഡ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ സാധനം തന്നെയാണ്. എന്തുകൊണ്ടാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ കൂടുതൽ നോക്കാം അതിന് പ്രധാന കാരണം നമ്മുടെ തെറ്റായ ജീവിതരീതിയും തെറ്റായ ഭക്ഷണശൈലിയും തന്നെയാണ്. അമിതമായ അളവിൽ.

ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്ന വഴിയും ധാരാളമായിട്ട് ഈ ബേക്കറി ഐറ്റംസ് എണ്ണ കടികൾ കഴിക്കുന്നത് വഴിയും കൂടും അതുപോലെ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ആഹാരത്തിൽ പ്രോട്ടീൻ ഉണ്ട് പ്രോട്ടീന്റെ എൻട്രക്ടറാണ് അമിതമായി യൂറിക്കാസിഡ് അടങ്ങിയ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന സമയത്ത് നമുക്ക് കിഡ്നിയിലൂടെ ഇത് പുറന്തള്ളപ്പെടാൻ സാധിക്കാതെ വരികയും ചെയ്യുന്നു. ഇങ്ങനെ വരുമ്പോൾ അത് കിഡ്നി സ്റ്റോൺ ആയിട്ട് വരികയും യൂറിക് ആസിഡി ക്രിസ്റ്റൽസ് നമ്മൾ ജോയിൻ അടിക്കുകയും.

ഇതുമൂലം നമുക്ക് ശക്തമായ ജോയിൻറ് പെയിനുകൾ ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട് എന്തൊക്കെയാണ് യൂറിക് ആസിഡ് ലക്ഷണങ്ങൾ നോക്കാം. ആദ്യത്തെ ലക്ഷണം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ കാലുകളിലെ പെരുവിരലിൽ ഉണ്ടാവുന്ന വേദന എന്നാണ് പതിയെ മറ്റുള്ളവരിലേക്ക് വരുന്നുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ ജോയിൻ പെയിൻ വരുക രാത്രി എനിക്ക് അത് കഠിനമായ വേദനയുണ്ടാകും രാത്രി കൂടുതൽ വേദന അനുഭവപ്പെടുക. അമിതവണ്ണമുള്ള ആൾക്കാരിലും പുകവലിയും മദ്യപാനം ധാരാളമായി എടുക്കുന്നവരും ഇതുപോലെ കൂടി വരുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/bh-Un810Eqc

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *