അസിഡിറ്റി പെട്ടെന്ന് മാറാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തോന്നിയാലും ഇതിനെപ്പറ്റി ഒത്തിരി സംസാരിക്കാൻ നമുക്കുണ്ട്. ഞാൻ ഇന്ന് പറയാൻ പോകുന്നത് ഒരു ആസിഡ് റിഫ്രക്ഷൻ സിറ്റുവേഷൻ വരാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. പറയുന്നത് നമ്മുടെ സ്റ്റൊമക് ആസിഡ് വളരെ കുറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു സിറ്റുവേഷൻ ആണ് ഹൈപ്പോ എന്ന് പറയുന്നത് എല്ലാം ഡൈജസ്റ്റ് ചെയ്യാനുള്ള ഹൈഡ്രോക്ലോറിഡാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഇരിക്കുന്ന സ്റ്റോമക്ക് ആസിഡ് അത് എന്താ ആഹാരത്തിന്.

പോലും ദഹിപ്പിക്കാനുള്ള ഒരു ശക്തി ഉണ്ട് ചെയ്യുന്ന സമയത്താണ് അതിൻറെ ഒരു ബാലൻസ് സ്റ്റേജിൽ നിന്നും ചലിക്കുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് പല രീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും വരുന്നത്. വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ചെയ്യുന്ന അല്ലെങ്കിൽ ഇപ്പോഴത്തെ എല്ലാവരും തന്നെ ഫേസ് ചെയ്യുന്ന ഒരു പ്രശ്നം ഞാൻ തന്നെ ഒരു ഏകദേശം നൂറോളം ആൾക്കാരെ സമയം തൊട്ട് ട്രീറ്റ് ചെയ്ത ഒരു കേസ് ആണ് ഗ്യാസ് ഓഫ് ഡിസോഡർ. ആസിഡ് റിഫ്ലെക്റ്റ് എന്ന് പറയുന്നത്.

അതിന്റെ കൂടെ ഇത് ഈ ജി വരുന്ന ഒരു സമയം എന്ന് പറയുന്ന നമ്മുടെ കൂടെ കുറെ ആൾക്കാരും കുട്ടിയാണ് അത് വരുന്നത് ഹെയർ ഫോൺ ഉണ്ടാവും പല രീതിയിലുള്ള ന്യൂട്രീഷൻ ഡെഫിഷ്യൻസി ഉണ്ടാവും കാരണം കഴിക്കാൻ സാധിക്കുന്നില്ല ഭയങ്കര നെഞ്ചിടിപ്പ് തോന്നാം അതുപോലെതന്നെ നിങ്ങളെല്ലാം കാര്യത്തിലും ഭയങ്കരമായ ആങ്സൈറ്റി ഒന്നും ചെയ്യാനായിട്ട് സാധിക്കുന്നില്ല നമുക്ക് കാണാൻ നമ്മൾ ഒരു ഒരു കണ്ടാലും മുടികൊഴിഞ്ഞല്ലോ എന്നുള്ള ഒരു രീതിയില് ചോദിക്കുന്ന ഒരു കാര്യം ഹെയര്‍ഫോളാണ്.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/Bzk0_S7kNC8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *