മുടി കൊഴിയുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇത് ഒന്ന് ശ്രദ്ധിക്കുക

എല്ലാവരെയും ഒരുപോലെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് കുട്ടികളെ ആയാലും എല്ലാവരെയും ഒരുപോലെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് തന്നെ പറയാം. ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്ന് അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ ജീവിതശൈലില്‍ നിന്ന് പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് നമുക്ക് മുടികൊഴിയാം. ഒരു 15 മുതൽ നോർമൽ ആണ് 100 എണ്ണത്തിൽ കൂടുതൽ നമുക്ക് മുടികൊഴിച്ചിൽ ആവുന്നുണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമേ നമുക്ക് ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കേണ്ട ആവശ്യം ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ. എന്തൊക്കെ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ്.

നമുക്ക് മുടി കൊഴിയുന്നത് നോക്കാം പ്രധാനമായിട്ട് തെരഞ്ഞെടുക്കാം. അമിതമായിട്ടുള്ള ടെൻഷൻ ഉറക്കം ശരിയല്ലെങ്കിൽ പെട്ടെന്ന് നമുക്ക് എന്തെങ്കിലും കേൾക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കാത്ത എന്തെങ്കിലും ഫിസിക്കൽ തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ വേരിയേഷൻസ് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഭക്ഷണം ഒരുപാട് സ്ട്രോങ്ങ് കണ്ടീഷൻ ഒക്കെ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ഒരു അതുപോലെതന്നെ ഷാംപൂ കണ്ടീഷൻ ആണെങ്കിൽ നമ്മൾ ഓരോ പരസ്യങ്ങളും.

ഒക്കെ മുടി കൊഴിയാൻ ഉള്ള കാരണം കൂടുതലാണ് എപ്പോഴും കെമിക്കൽ ട്രീറ്റ്മെന്റ്സ് ഒക്കെ ചെയ്യുമ്പോൾ മുടി സ്ട്രേറ്റ് ചെയ്യാം. നമ്മൾ ഉറങ്ങുന്നതിന് നമുക്ക് മാറിമാറി വരുന്ന സമയങ്ങളിൽ നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന വെള്ളത്തിൽ ക്ലോറിന്റെ അംശം കൂടുതലാണെങ്കിൽ നമുക്ക് പ്രശ്നമുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ചില മരുന്നുകൾ മരുന്ന് കഴിക്കുന്നവരാണെങ്കിലും സാധ്യത കൂടുതലാണ് അതിനുശേഷം നമുക്ക് മുടി വളരെ ഏറെ കൂടുതലാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് എല്ലാം കൊണ്ടാണ് നമ്മുടെ ഹെയർ ഫോളിക്കൽസിന്റെ ഉള്ളിലെ ഉണ്ട് അതുപോലെതന്നെ സെബം എന്നുള്ളത് നമ്മുടെ മുടിയെ ഹെൽത്തിയായി കൊണ്ടുപോകാനും നല്ല രീതിയിൽ ചെയ്യാനും സഹായിക്കുന്നതാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/l65PM7ZiW9w

Leave a Comment