ഈ കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങളൊന്ന് ശ്രദ്ധിച്ചു നോക്കൂ

ആ ഒരു 40 ഏജ് എന്ന ലേഡീസിൽ ഉണ്ടാവുന്ന പലപല ചേഞ്ചസ് അതൊക്കെ എങ്ങനെ നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റും കൂടാതെ നമ്മുടെ ഒരു ടൈമിൽ നമ്മുടെ മൂന്ന് സിറ്റുവേഷൻ ഓഫ് ലൈഫ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഇപ്പോഴത്തെ ഒരു കാലത്ത് അല്ലെങ്കിൽ എനിക്ക് കൂടുതൽ വരുന്ന ക്ലാൻസ് ഈ ഒരു ക്രൈസിസ് ടൈമിൽ വരുന്നവരാണ്. ഒത്തിരി ലേഡീസ് കംപ്ലൈന്റ്റ് ചെയ്യുന്ന പ്രോബ്ലം പറയുന്നത് ഹെയർഫോണാണ് എല്ലാവർക്കും അവരെ അവരുടെ ഒരു പേഴ്സണാലിറ്റിയെ തന്നെ അഫക്ട് ചെയ്യുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്.

രണ്ടാമത്തെ കാര്യം അവർക്ക് ഒരു കാര്യത്തിലും എനർജി ഇല്ലാത്ത പോലെ എന്നുള്ള മൂന്നാമത് എന്ന് പറയുന്നത് അവരുടെ ജോബിൽ ആയിക്കോട്ടെ അവർക്ക് അവരുടെ ഒരു പ്രോഡക്ടിവിറ്റി ചെയ്യാനായിട്ട് പൂർണമായിട്ടും ഒരു ആ ഒരു മോട്ടിവേഷൻ കിട്ടുന്നില്ല നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഫലം മാറ്റങ്ങൾ നമ്മളുടെ ലൈഫിൽ ഉള്ള വർക്കിന് എഫക്ട് ചെയ്യുന്നു. ചിലവരെ അവരുടെ ഫാമിലിയിൽ പല ഇഷ്യൂസ് ഉണ്ടാകുന്നു അതുകൂടാതെ.

അവരുടെ ഒരു അവരുടെ ബ്യൂട്ടിയും അതുപോലെയാണ് എന്തെങ്കിലും ഒരു മാർഗ്ഗം ഞാൻ കണ്ടുപിടിക്കേണ്ടിയിരിക്കുന്നു എന്നുള്ള ഒരു തോന്നലിലേക്ക് വരുന്നത്. പറയുന്ന പ്രശ്നം അവർക്ക് വയറിനുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ അതുപോലെ തന്നെ അവർക്ക് ഹെൽത്ത് ഇഷ്യൂസ് അതായത് ഒത്തിരി ഡയബറ്റിസ് പ്രഷർ കൊളസ്ട്രോൾ സഹായിക്കും നമ്മുടെ ഒരു സ്റ്റോൺസ് എന്ന് വേണമെങ്കിൽ പറയാം കൂടുതലും ഫോക്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് 40 വയസ്സിന് ശേഷമുള്ളവർക്കുള്ള പ്രശ്നങ്ങളിലേക്ക് ആണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *