കീഴ്വായു ശല്യം ഇല്ലാതിരിക്കാൻ ചെയ്യേണ്ടത്

നമ്മളിൽ പലരും അനുഭവിക്കുന്ന ബുദ്ധിമുട്ടാണ് മലബന്ധം അഥവാ കോൺസ്റ്റിപ്പേഷൻ കട്ടിയായി ഉറച്ച കൃത്യമായി ഇടവേളകളിൽ പോകാതിരിക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഒരു ദിവസം പോയില്ലെങ്കിൽ അതിന് മല ബന്ധം എന്ന് പറയാൻ സാധിക്കില്ല. നമുക്ക് എന്തെങ്കിലും ഹോർമോണിൽ വേരിയേഷൻ ഉള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വരാം മെറ്റബോളിക് ദിസോഡർ ഉണ്ടെങ്കിൽ വരാം നമ്മുടെ മനസ്സിന്റെ കളർ പോകുന്നതിനു മലത്തിന്റെ സ്ട്രക്ചർ.

അനുസരിച്ച് തന്നെ ബന്ധമുണ്ടോ എന്തെങ്കിലും മാരകമായ അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ടോ അതായത് ഒരുപാട് സ്ട്രെയിൻ ചെയ്തു പോവുകയാണ് എങ്കിൽ നമ്മുടെ ഫ്ലെഷ് ചെയ്തിട്ടും പോകുന്നില്ല എന്നുള്ളതാണ് ഇനി നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ ഫൈബറിന്റെ അളവ് വളരെയധികം കുറവാണ് എന്ന് തന്നെയാണ് വെള്ളം പോലെ ആണെങ്കിൽ ഐപിഎസിന്‍റെ പ്രശ്നമുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ ആയിരിക്കും. മലദ്വാരത്തിന്റെ സൈഡ് ഒക്കെ പൊട്ടിയിട്ട് അത്രയും.

സഹിച്ചു പിന്നീട് മലബന്ധം പോവാൻ തന്നെ നമ്മൾ പഠിക്കുകയും പോകാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്യും അങ്ങനെ അടക്കി വെക്കേണ്ട പ്രശ്നത്തിലേക്ക് നയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. നമ്മുടെ വയറ് എപ്പോഴും ഒരു സ്ഥാപിച്ച അവസ്ഥയിലായിരിക്കും ഇരിക്കുക അതുപോലെ തന്നെ ശരീരം മുഴുവൻ നമുക്ക് വേദനയും ഒരുമാതിരി ക്ഷീണവും അനുഭവപ്പെടുക ഇതൊക്കെയാണ് പ്രധാന ലക്ഷണങ്ങളിൽപ്പെടുന്നത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/u4a9itWOzP8

Leave a Comment