ഇങ്ങനെ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ തടി പെട്ടെന്ന് കുറയ്ക്കാം

പല ആളുകളും പല രീതിയിലും നോക്കിയിട്ട് ഒരു കിലോ പോലും ഒത്തിരിയേറെ ആളുകളുണ്ട് അതായത് ഒരു ഒന്നും കഴിക്കാൻ പറ്റാത്ത രീതിയിൽ പലപ്പോഴും ഇഷ്ടമുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളൊക്കെ മാറ്റിവെച്ച് സാഹചര്യങ്ങളിലും സന്തോഷത്തോടെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ പറ്റാത്ത ഒരു രീതിയിലേക്ക്.

ഒത്തിരി ആളുകൾക്ക് മനസ്സ് ബുദ്ധിമുട്ട് വരാറുണ്ട് സംഭവിക്കുന്നത് ഈ ഭക്ഷണം മാത്രം മാറ്റിവെച്ച കുറയുമോ എന്നുള്ളതാണ് കാരണം അങ്ങനെയല്ല പല സാഹചര്യങ്ങളിലും പക്ഷേ ഞാൻ വളരെ കൂടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

എന്തൊക്കെയാണ് കാരണങ്ങൾ എന്താണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് അല്ലാതെ വെറുതെ ഒരു എന്തെങ്കിലും പൊടി കലക്കി കുടിച്ച് ഒരുമാസത്തേക്ക് മാത്രം കലക്കി കുടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നാൽ വെയിറ്റ് കുറയും എന്നുള്ള രീതി അറിയേണ്ടത് എന്തുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് ഈ വെയിറ്റ് കുറയുന്നത് എന്തെങ്കിലും ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടോ.

എന്ന് പാരമ്പര്യമായിട്ട് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ തന്നെ നല്ല വെയിറ്റ് ഉള്ള ശരീരപ്രകൃതമുള്ളതെങ്കിൽ അതേപോലെതന്നെ രണ്ടാമത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത്.

എന്തെങ്കിലും വേരിയേഷൻ ഉണ്ടെന്നുണ്ടെങ്കിൽ പല പെൺകുട്ടികളുടെ രീതിയിൽ നോക്കുമ്പോൾ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ആളുകൾ അതേപോലെ ടോട്ടൽ ബോഡി ഷേപ്പ് തന്നെ മാറിപ്പോകുന്ന അവസ്ഥ വരും. പക്ഷേ ഇതൊക്കെ അവരെല്ലാം കഴിച്ചുതന്നെ പ്രശ്നം എന്നുള്ള രീതിയിൽ നമുക്ക് പറയാൻ പറ്റത്തില്ല.

എന്നാലും വേരിയേഷൻ വെയിറ്റ് കൂടുന്നതിന് മെയിൻ കാരണമാണ് അതേപോലെ വേറൊരു ടൈപ്പ് ഹോർമോണിന്റെ വ്യത്യാസം ഉള്ള ടെക്സ്റ്റ് ചെയ്താൽ മനസ്സിലാകത്തില്ല.

അതുകൊണ്ട് നമ്മൾ റിസർച്ച് ചെയ്തു നോക്കി മാത്രമേ തൈറോയ്ഡിന്റെ ചെറിയ വേരിയേഷൻ ഉണ്ടെങ്കിലും അതിൻറെ ഭാഗമായിട്ട് നമുക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ഉണ്ടാകും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment