ഷുഗർ കൺട്രോളർ ആക്കാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

ഷുഗർ ഉണ്ടെങ്കിൽ യാതൊരു മരുന്നും കഴിക്കാതെ തന്നെ ഒരു 50 മില്ലിഗ്രാം കുറയ്ക്കണം എന്നുണ്ടോ ഷുഗർ രോഗികളിൽ പിറ്റേദിവസം എന്തെങ്കിലും സർജറി ചെയ്യേണ്ടവർക്ക് സർജറിയോ എന്തെങ്കിലും പ്രോബ്ലം സർജറി ഒക്കെ ചെയ്യേണ്ട ഭക്ഷണം കുറച്ചു കഴിച്ചു എന്നാലും എത്ര മരുന്നുകൾ അഡിഷണൽ ആയിട്ട്.

ആഡ് ചെയ്താലും ഈ ബിപിയും ഒന്നും കുറഞ്ഞു വരാതിരിക്കും അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് അങ്ങനെ മാത്രം ഷുഗർ ഒന്ന് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ഒരു പ്രത്യേക തരം എക്സസൈസും ഡയറ്റും ആണ് ഞാൻ നിർദ്ദേശിക്കുന്നത്.

പക്ഷേ ഇത് ഡോക്ടർമാരെ പറ്റിക്കാൻ വേണ്ടി ഫാസ്റ്റിംഗ് ഷുഗർ ഒന്ന് കുറച്ചു കാണിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമായിരുന്നു എല്ലാ ദിവസവും നമുക്ക് പ്രാക്ടീസ് ചെയ്താൽ നമ്മുടെ ഡയബറ്റിസ് അത്ര കണ്ട്രോളിൽ ആക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിക്കണം വേണ്ട വ്യായാമത്തിന്റെ ഒരു പേരാണ് എച്ച് ഐ ടി അഥവാ ഹൈ ഇന്ത്യൻ സിറ്റി ഇൻറർ ട്രെയിനിങ്.

എന്ന് പറയുന്ന രണ്ടാമത് ഇതിന്റെ ഡയറ്റാണ്. ഇതിന് കഴിക്കേണ്ട പ്രത്യേകതരത്തിലുള്ള കുറച്ചു ഭക്ഷണ കാര്യങ്ങൾ ഇതുരണ്ടും നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം എന്ന് പറയുന്നത്.

ഹൈ ഇന്ത്യൻ സിറ്റി ഇൻറർ ട്രെയിനിങ് എന്ന് പറയുന്ന സംഗതികൾ നമ്മൾ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചിരിക്കുന്നത് ഒരു 30 സെക്കൻഡ് നേരത്തേക്ക് നമ്മുടെ ഹാർട്ട് റേറ്റ് ഒരു 140 എങ്കിലും വരെ ഉയരുന്ന രീതിയിൽ നല്ല സിറ്റിയിലുള്ള ഒരു വർക്ക് ഔട്ടാണ് 30 സെക്കൻഡ് എന്ന് പറയുന്നത് ഉള്ളൂ എന്നുള്ളത് നമുക്ക് പ്രത്യേകം ഓർക്കാം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/1wqPAxmSTgU

Leave a Comment