തുമ്മൽ അലർജി മാറാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

തുമ്മൽ മാറാൻ ഒരു ഹോം റെമഡി അലർജി പല പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട്. ഒത്തിരി കുറയുന്നതായിട്ട് നമുക്ക് കാണാം അതിരാവിലെ വൈകുന്നേരം കുഴപ്പമില്ല അത് വളരെ നല്ലതാണ് മാത്രമല്ല ഇതിലെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള വൈറ്റമിൻസ് എല്ലാം പലപ്പോഴും വൈറ്റമിൻ എ ബി സി ഡി ഇ കെ ഇതെല്ലാം നോക്കി വരാം.

ഒരു ട്രിക്ക് കുടിക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് ഡെഫിഷ്യൻസി പരിഹരിക്കാൻ ആയിട്ട് സാധിക്കും വൈറ്റമിൻ ബി കോംപ്ലക്സ് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്താനായിട്ട് പറ്റണം.

അല്ലെങ്കിൽ ഇതുപോലെത്തെ ഹെൽത്ത് ഡ്രിങ്ക് പ്രത്യേകമായി നമുക്ക് കഴിക്കാവുന്നതാണ് നമുക്ക് അലർജി എന്ന് പറയുന്നത് ഹൈപ്പർ പ്രസൻസി ഉണ്ടാകുന്നതാണ് അത് പലതരത്തിലുള്ള ഉണ്ടാക്കാം. സംഗതികളൊക്കെ നോക്കിയിട്ടും നിന്നില്ലെങ്കിൽ യഥാസമയം വൈദ്യസഹായ അലർജിയുടെ സ്പെസിഫിക്.

ആയിട്ടുള്ള എന്ത് കാരണമാണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കാനുള്ള പുതിയ ടെസ്റ്റ് നമുക്കറിയാം അലർജി ഉണ്ട് കാരണം ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം എന്താണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് എന്ന് അറിയത്തില്ല. സംശയമുള്ള വേറെ എന്തെങ്കിലും ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ അറിയാതെ പല ഭക്ഷണങ്ങളും കഴിക്കാറുണ്ട്.

ഉദാഹരണത്തിന് ഗോതമ്പ് പാല് കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഒരു ഈസ്റ്റർ അലർജി അല്ലെങ്കിൽ ബ്രെഡ് ബിസ്ക്കറ്റ് മൈദ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള സാധനങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇതിനെ അലർജിയാണ് എന്ന് ഒഴിവാക്കിയാലേ അതിന് തടയാനും നമുക്ക് സാധിക്കുകയുള്ളൂ.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/nc5UN2jVQpA

https://youtu.be/8BHd1oVsJWY

Leave a Comment