ഷുഗറിന്റെ അളവ് കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

ഷുഗർ ഉണ്ടെങ്കിൽ യാതൊരു മരുന്നും കഴിക്കാതെ തന്നെ ഒരു 50 മില്ലിഗ്രാം ഷുഗർ രോഗികളിൽ പിറ്റേദിവസം എന്തെങ്കിലും സർജറി ചെയ്യേണ്ടവർക്ക് ആയിട്ടുള്ള എന്തെങ്കിലും ചെയ്യേണ്ടപ്പോൾ എത്ര ഇൻസുലിൻ കൂട്ടിക്കൊടുത്താലും എത്ര ഭക്ഷണം കുറച്ചു കഴിച്ചെന്നാലും എത്ര മരുന്നുകൾ അഡീഷണൽ.

ആയിട്ട് ആഡ് ചെയ്താലും ഈ ബിപിയും ഒന്നും കുറഞ്ഞു വരാതിരിക്കും. അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് അങ്ങനെ മാത്രം ഷുഗർ ഒന്ന് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ഒരു പ്രത്യേക തരം എക്സസൈസും ഡയറ്റുമാണ് ഞാൻ നിർദ്ദേശിക്കുന്നത് വെറും മൂന്ന് മിനിറ്റിൽ ഷുഗർ നമുക്ക് കുറയ്ക്കാം പക്ഷേ ഇത് ഡോക്ടർമാരെ.

പറ്റിക്കാൻ വേണ്ടി ഫാസ്റ്റിംഗ് ബ്ലഡ് ഷുഗർ ഒന്ന് കുറച്ചു കാണിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമായിരുന്നു കേട്ടോ എല്ലാ ദിവസവും നമുക്ക് പ്രാക്ടീസ് ചെയ്താൽ നമ്മുടെ ഡയബറ്റിസ് അത്ര കണ്ട്രോളിൽ ആക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിക്കും. അതിന് ഒരു ഡോക്ടർ എത്രയധികം ഉപദേശങ്ങൾ പറഞ്ഞ് എത്രയധികം

. മരുന്നുകൾ കൊടുത്ത് സാധിക്കുകയില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഷുഗർ 99% കൺട്രോൾ ചെയ്യാൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു വഴിയും കൂടി ഞാൻ ഇതിൻറെ കൂടെ പറഞ്ഞു കൊള്ളട്ടെ ഒരു പേര് വിളിക്കാം.

അതായത് നമ്മുടെ ബ്ലഡ് ഷുഗർ ലെവൽ നമ്മൾ തന്നെ ഒരു ഗ്ലൂക്കോമീറ്റർ വെച്ച് നോക്കി എഴുതി വയ്ക്കുന്ന ഒരു രീതിഒരു വരി ആയിട്ട് തന്നെ എഴുതി സൂക്ഷിക്കുക അത് രാവിലെ ഫാസ്റ്റിലുള്ള നോക്കാം ടി പി എസ് അതായത് ഭക്ഷണത്തിനുശേഷം രണ്ട് മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞിട്ടുള്ളവരെ അതോടൊപ്പം 8 മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞിട്ട് രണ്ടു തവണയായിട്ടും കൂടി ഒന്നു നോക്കുക. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment