ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ മൂത്രമൊഴിക്കുന്ന സമയത്ത് ഉണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കാം

ഞാൻ നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് മനസ്സിലാക്കണമെങ്കിൽ ആദ്യം നമുക്ക് കിഡ്നിയുടെ ഫംഗ്ഷൻസ് എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം.ഡിസ്പോസൽ അതായത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള എക്സസീവ് ആയിട്ടുള്ള മാലിന്യങ്ങൾ ഒക്കെ അത് റിമൂവ് ചെയ്യുന്നു അതോടൊപ്പം ചെയ്യുന്നത്.

ഞാൻ ഒരു വലിയൊരു പങ്കുവഹിക്കുന്നത് നമ്മുടെ കിഡ്നിയാണ്. അതേപോലെ കിഡ്നി ചില ഹോർമോൺസ് ഒക്കെ ചെയ്യും അതിന്റെയൊക്കെ അളവ് നിയന്ത്രിക്കാൻ കിഡ്നി സഹായിക്കുന്നു അതേപോലെ നിയന്ത്രിക്കുന്നത് വേണ്ട രീതിയിൽ ചെയ്യുന്ന ഫംഗ്ഷൻ നമ്മുടെ കിഡ്നിയാണ് ചെയ്യുന്നത്.

എങ്കിൽ ഒരു ഹെൽത്തി നമുക്ക് വേണം ഇനി ക്രോണി ഡിസീസ് എങ്ങനെ വരുന്നു എന്നും ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തൊക്കെ കാണാം നമുക്ക് നോക്കാം. അതായത് ഒരാൾ ഏകദേശം ഒരാൾ ഒരു വ്യക്തിയുടെ കിഡ്നി 100% ഫംഗ്ഷനിംഗ് ആണെങ്കിൽ.

നല്ല ഹെൽത്തി ആയിരിക്കും എന്ന ഈവൻ എങ്കിലും വർക്കിംഗ് ആണെങ്കിൽ വലിയ സിംറ്റംസ് ഒന്നുമില്ല എന്തെങ്കിലും ഒരു കംപ്ലയിന്റ് വരുമ്പോൾ നമ്മൾ മിക്കവാറും അറിയുന്നത് ഒരു ലേറ്റ് സ്റ്റേജിൽ ആയിരിക്കും നമ്മൾ ശ്രദ്ധിച്ചില്ലെങ്കിൽ ചെറിയ ചെറിയ ലക്ഷണങ്ങളൊക്കെ കഴിഞ്ഞാൽ.

അത് വലിയൊരു കണ്ടീഷൻ ആയി കഴിയുമ്പോഴായിരിക്കും അറിയുന്നത് ഒരുപാട് കാരണങ്ങളുണ്ട് നമുക്ക് ഈ ക്രോണിക്കി ഡിസീസ് ഉണ്ടാവും പ്രഷറിന് ഒരുപാട് വർഷങ്ങളായിട്ട് മരുന്ന് കഴിക്കുന്ന ആൾക്കാരിൽ ഉണ്ടാവാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് എങ്ങനെ വരുന്നു നോക്കാം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *