കൂടിയ ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും ഇങ്ങനെ കുറയ്ക്കാം

പലരും നെല്ലിക്കയും മഞ്ഞളും ഒക്കെ അയച്ച നമുക്കറിയാം സാധിക്കും രോഗപ്രതിരോധശേഷിയും കാര്യങ്ങളൊക്കെ വർധിപ്പിക്കാൻ ഒരുപാട് ഔഷധഗുണങ്ങൾ ഉണ്ട് അതുപോലെ ഉണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഒരുപാട് പ്രവർത്തനങ്ങൾ അതുപോലെ തന്നെ നെല്ലിക്കയിൽ ധാരാളമായി വൈറ്റമിൻ സി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് സീസണൽ ആയിട്ട് വരുന്ന കഫക്കെട്ടും ജലദോഷങ്ങളൊക്കെ കുറയ്ക്കാനുള്ള കഴിവുണ്ട് ഡെയിലി ഓരോന്നിലേക്ക് കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ അതുവഴി വൈറ്റമിൻ സി നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് എത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇങ്ങനെ നമ്മൾ കഴിക്കുന്നത്.

വഴി നമുക്ക് ഇടയ്ക്കിടെ ഉണ്ടാവുന്ന കഫക്കെട്ടും എല്ലാം തന്നെ മാറി കിട്ടുകയും ചെയ്യും ഈ നെല്ലിക്ക മാത്രം കഴിച്ചത് കൊണ്ട് ഒരിക്കലും മാറ്റം ഉണ്ടാവില്ല അതിൻറെ കൂടെ തന്നെ ഡയറ്റുകളും നമ്മൾ ഫോളോ ചെയ്യേണ്ടത് വളരെ അത്യാവശ്യകരമായ കാര്യം തന്നെയാണ്. ട്രൈ ചെയ്താൽ മാത്രമാണ്.

നമുക്ക് കുറക്കാൻ സാധിക്കുകയുള്ളൂ ഇതെല്ലാം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത് വഴി നമുക്ക് ഇമ്മ്യൂണിറ്റി കൂടുകയും ഒരു ആരോഗ്യത്തിന് നമ്മൾ ആരോഗ്യപ്രദങ്ങളിൽ നിന്ന് നമുക്ക്.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് പ്രതിരോധിക്കാൻ അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഇമ്മ്യൂണിറ്റി എല്ലാം വർധിപ്പിക്കാനുള്ള കഴിവും നമ്മുടെ നെല്ലിക്ക ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് മനസ്സിലാക്കേണ്ടതുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *