പുകവലിയില്ലെങ്കിലും നമുക്ക് ക്യാൻസർ വരുന്ന രീതി നോക്കാം

നമ്മുടെ അടുക്കളയിലെ ഉപയോഗിക്കുന്ന പല രീതിയിലുള്ള കാര്യങ്ങളെ പാത്രങ്ങൾ ആയിട്ടുണ്ട് സാമ്പാർ പൊടികൾ അതായത് മസാലപ്പൊടികൾ കറികൾ അങ്ങനെ പല രീതിയിലുള്ള കാരണം അടുക്കളേ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് നമ്മൾ ഏത് രീതിയിൽ മാനേജ് ചെയ്യുന്നു എന്ന് അറിഞ്ഞ അറിവാണെന്നുണ്ടെങ്കിൽ.

പിന്നെ അവർക്ക് രോഗങ്ങളെ പേടിക്കേണ്ട ആവശ്യം വരത്തില്ല അല്ലെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ചെറിയ ചെറിയ കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ ആശുപത്രിയിൽ പോകേണ്ട ആവശ്യം വരുന്നില്ല. എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും നമുക്ക് വരും ജലദോഷം വരാറുണ്ട് എന്നാണ് അത് നല്ല കറക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള രീതിയിലാണെങ്കിൽ കുഴപ്പമില്ല ഇനി ഉള്ളത്.

എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ സർജിക്കൽ സ്റ്റീലിന്റെ മെറ്റീരിയൽസ് നല്ലൊരു ഓപ്ഷൻ ആണ് കാരണം ആ തൊള കളകളാണ് ക്ലിയറായിട്ട് അതിനെ ഗ്യാപ്പ് ഇല്ലാതെ കവർ ചെയ്തു വെക്കുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് രീതികൾ ഫുൾ മൊത്തം എന്നാലും അങ്ങനെ ഒരു ഓപ്ഷൻ ഉണ്ട് എന്നാണ് ഞാൻ എടുത്തു പറഞ്ഞത് ഇനിയുള്ളത്.

ഇരുമ്പ് നിറഞ്ഞ ഇരുമ്പിന്റെ പാത്രങ്ങൾ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് മാത്രം ഉണ്ടാക്കി കഴിക്കാൻ പാടൂ. വെച്ചിട്ട് കുറച്ച് വെച്ചിരുന്ന എല്ലാം കറിയായിരുന്നു വന്നപ്പോൾ നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള കറി നല്ല ബ്ലാക്ക് കളറിലേക്ക് മാറി.

അതൊരു രണ്ടുമൂന്നു മണിക്കൂർ നോർമൽ ആയിട്ട് ഒരു കടലക്കറി കഴിച്ചാൽ ഒന്നും അകത്തിലാ പക്ഷെ എന്തുകൊണ്ട് അയൺ കൂടിയാലും പ്രശ്നമാണ് അതുകൊണ്ട്.

ഏത് പാത്രത്തിൽ നമ്മൾ ഫുഡ് ചെയ്താലും ആ പാത്രത്തിൽ കൂടുതൽ നേരം വയ്ക്കും പ്രത്യേകിച്ച് സ്റ്റീൽ അലുമിനിയം ഇരുമ്പ് പാത്രങ്ങളിൽ കൂടുതൽ നേരം ഭക്ഷണങ്ങൾ അതിനകത്ത് വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ അത് ശ്രദ്ധിക്കണം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment