ഇങ്ങനെയുള്ള വൈറ്റമിനുകൾ കഴിക്കാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക

ഇന്ന് നമ്മുടെ സമൂഹം നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ പ്രശ്നങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് അനാവശ്യമായിട്ടുണ്ടാകുന്ന നമുക്ക് നമ്മുടെ സ്ട്രെസ്സ് ടെൻഷനും ഓരോ വ്യക്തിയുടെയും കുടുംബാന്തരീക്ഷത്തെയും അതുപോലെ സാമൂഹിക ജീവിതത്തെയും അവരുടെ കപ്പാസിറ്റി എല്ലാത്തിനെയും നശിപ്പിച്ചു കളയുന്നതായിട്ട് നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്.

മനസ്സിനെ ബാധിച്ച ശരീരത്തിന് ബാധിക്കുന്ന രോഗങ്ങൾ എന്ന കാറ്റഗറിയിലാണ് 60% ത്തിൻറെ മുകളിലുള്ള ലൈവ്സ്റ്റേൺ ഡിസീസസ് നമ്മുടെ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളും തന്നെ ഈ പറയുന്ന സൈക്കോളജിക്കൽ ആയിട്ട് ബന്ധമുള്ള കാര്യങ്ങളും തന്നെയാണ് ഈ സ്ട്രസ് ഉണ്ടാകുന്ന രോഗങ്ങളുടെ.

പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ. അല്ലെങ്കിൽ ശരിയായ രീതിയിലുള്ള നോട്ടീഷൻ കൊടുക്കുക വഴി നമുക്ക് ഈ പറയുന്ന പ്രശ്നത്തെ മറികടക്കാൻ വേണ്ടി കഴിയുമോ എന്നൊക്കെ നമുക്ക് നോക്കാം ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാര്യം നമുക്ക് അറിയുന്നത് പോലെ ഒരാള് സ്ട്രെസ്സ് ഉണ്ടാവുക ടെൻഷൻ ആവുക എന്ന് പറയുമ്പോൾ.

അയാളുടെ ശരീരത്തിന് അകത്തുള്ളയും ഹോർമോണുകളുടെ അളവ് കൂടുക എന്നാണ് അർത്ഥം. പല കാരണങ്ങളുണ്ട് ഇത് സംഭവിക്കാം നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് നമ്മൾ സഹായിക്കുന്ന ഒരുപാട് നാഡീവ്യവസ്ഥകൾ ഉണ്ട് ആ നാഡി വ്യവസ്ഥകൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു വർക്ക് ആണ് പറയുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment