വെരിക്കോസ് വെയിൻ മാറാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

കാലിൽ ഉണ്ടാവുന്ന രോഗമാണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ രക്തം തിരിച്ച് എത്തിക്കുന്ന ഒരു പ്രക്രിയയാണ് ചെയ്തുവരുന്നത്. ഈ ബ്ലഡ് കൊണ്ടുപോകുന്ന ഒരുപാട് വാൽവുകളുണ്ട് ഈ വാൽവുകൾ തകരാറിലാവുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് ഇങ്ങനെ ഒരു അസുഖം ഉണ്ടാവുന്നത് അതിൻറെ പ്രഷർ കാരണം.

കാൽ വീർത്ത് വരികയും ചെയ്യും.ഇത് പലവർക്കും ലക്ഷണങ്ങൾ കാണുന്നത് ചിലവർക്ക് ആണെങ്കിൽ കാലിന് വേദനയായിരിക്കും ഉണ്ടാവുക രാവിലെ ഒരു കുഴപ്പമുണ്ടാവില്ല വൈകുന്നേരം പിന്നെ കുറച്ച് ജോലി ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി കഴിഞ്ഞാൽ വൈകുന്നേരം വരും ആണെങ്കിൽ ഒരിക്കലും വേദന ഒരു ഒട്ടും തന്നെ ഉണ്ടാവില്ല.

പക്ഷേ അവളുടെ കാലിന്റെ ഞരമ്പുകൾ എനിക്ക് നിൽക്കുന്ന രീതിയിൽ അവർക്ക് കാണാറുണ്ട് അത് അവരെ ഭീതി മാറുന്നു മാത്രമല്ല ചില ആളുകൾക്ക് ബ്ലഡുകൾ വരാം അത് അറിഞ്ഞുകൊണ്ട് വേദനയോടു കൂടി വരാം.

ചിലവർക്കാണെങ്കിൽ അത് വേദന ഇല്ലാതെതന്നെ ബ്രെഡ് വരാം. ഇത് നമ്മൾ ചികിത്സ ഭേദമാക്കിയില്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ എന്തൊക്കെയാണ് ഇതിനു വരുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ എന്ന് വെച്ചാൽ ഇത് ഏറ്റവും വലിയ ഒരു ഇൻഫെക്ഷൻ തന്നെയാണ് ഇൻഫെക്ഷൻ ഇതൊരു മുറിവായി കഴിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ഇത് പെട്ടെന്ന് ഉണങ്ങാതെ ഇരിക്കുകയും.

അത് നമുക്ക് ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് കാരണം നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് ബ്ലഡ് എത്തിക്കുന്ന ആ ഒരു രക്തക്കുഴലാണ് ഈ ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിക്കുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നമുക്ക് അനുഭവിക്കേണ്ടിവരും.കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Comment