ഈ ജ്യൂസ് കുടിച്ചാൽ പ്രമേഹം കുറഞ്ഞു പോകും

പലരും നെല്ലിക്കയും മഞ്ഞളും ഒക്കെ കഴിച്ചവരായിരിക്കും രോഗപ്രതിരോധശേഷിയും കഴിച്ചത് കമ്മ്യൂണിറ്റി പവറും എല്ലാം വർധിപ്പിക്കാനാണ് എന്നുള്ളത്. നമുക്ക് അവയവങ്ങൾക്കുണ്ടാവുന്ന തകരാറുകളും കോശങ്ങൾ സാധിക്കും കൊളസ്ട്രോളിന് കുറയ്ക്കാൻ സാധിക്കും അതുപോലെതന്നെ ഹാർട്ടും.

അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുള്ള ധമനികൾക്ക് എല്ലാം പല രോഗങ്ങളെയും ചെറുക്കാനുള്ള കഴിവ് ഈ നെല്ലിക്കയ്ക്ക് ഉണ്ട് എന്ന് തന്നെ പറയാം. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ചീത്ത കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കുകയും.

നല്ല കൊളസ്ട്രോളിനെ കൂടുതലായും ശരീരത്തിൽ എത്തിച്ചേ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പ്രവർത്തനങ്ങളെ തന്നെ ഒരുപാട് നല്ല രീതിയിൽ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിന് നെല്ലിക്കക്കും വളരെയേറെ പങ്കാണ് ഉള്ളത്. കഴിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ എല്ലാ പ്രവർത്തകരും നല്ലതാണ് നമ്മുടെ മുടി വളരാനും.

ശരീരത്തിനും ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളാണ് വൈറ്റമിൻ അടങ്ങിയത് കൊണ്ട് തന്നെ നമ്മുടെ കണ്ണിനെ കാഴ്ച ശക്തിക്കും ഇത് ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളാണ്. നമ്മൾ തലയാണെങ്കിലും അത് നെല്ലിക്കയും കൂടി ഇട്ട് കാച്ചി ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ ഒരുപാട് ഒരുപാട് ഗുണങ്ങളാണ് ഉണ്ടാവുക.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *