ലിം.ഗ ബലക്കുറവ്നമുക്ക് എങ്ങനെ തടയാം

അന്വേഷണമാണ് ഉദാഹരണക്കുറവ് ശീക്രസ്കലനം ഇതിനെ പറ്റിയുള്ള പലതരം കാരണം പലവർക്കും വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്നതും ഒരു ദാമ്പത്തിക ജീവിതത്തിലെ വളരെയേറെ പ്രയാസകരമായ ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഈ ഒരു ഫിസിക്കൽ ഇൻറലി കാരണം തന്നെ അവരുടെ ആ ഒരു ഇൻറലി പോലും.

നഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് കാണുന്നത്. വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതലാണ്. ഒരു 72% എന്തായാലും വരാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് കാരണം ഈ ഒരു ഭാഗത്ത് ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്തായാലും തൊട്ടടുത്തുള്ള വേണമെങ്കിലും പൊട്ടാ ഈ ഒരു ബ്ലോക്ക് പൊട്ടി അതിലുള്ള ചലം.

എല്ലാം രക്തത്തിൽ വന്ന് കട്ടിയായി ഒരു ക്ലോട്ടായി ഒരു കട്ടിയായി വന്ന് ബ്ലോക്ക് ആവുമ്പോഴാണ് ഒരേ സമയത്ത് തന്നെ അവോയ്ഡ് ചെയ്യാനുള്ള ഒരു നല്ല ഡയറ്റ് പ്ലാനും നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ നിന്ന് തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാൻ പറ്റാവുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് പറയാൻ പോകുന്നത്. അതിൽ ഏറ്റവും ആദ്യം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്.

പഞ്ചസാര അല്ലെങ്കിൽ തേനു അല്ല ഏറ്റവും കൂടുതൽ നമ്മൾ അറിയാതെ എടുക്കുന്നത് ഞാൻ എപ്പോഴും പറയുന്നതുപോലെ അരി ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്നും തിനയിൽ നിന്നുമാണ് ഓട്സ് പ്രൈസ് ഏറ്റവും അറിയാതെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കഴിക്കുന്ന ഷുഗർ ഇതിൽ എല്ലാത്തിലും 7280% 70 70 തൊട്ട് 80 ശതമാനത്തോളം ഷുഗറിന്റെ അംശം കൂടുതലാണ്.

ഈ ഷുഗർ ശരീരത്തിനുള്ളിൽ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു കൊഴുപ്പായി മാറണം ഒരു കെട്ടക്കുഴപ്പ് ഇതാണ് ചള്ള കൊഴുപ്പ് എന്ന് പറയുന്ന ബാഡ് ഫാറ്റ് എന്ന് പറയുന്ന വസ്തു.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *