ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ അവഗണിച്ചാൽ ക്യാൻസർ പോലുള്ള രോഗങ്ങൾ വരും

ഒരു ദിവസം അല്ലെങ്കിൽ മറ്റൊരു ദിവസത്തിൽ ദഹന സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാത്തവരായി ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല ഇതിൻറെ ഇൻ്റൻ സിറ്റി ദിവസങ്ങൾ തോറും വ്യത്യാസമുണ്ടാവും എന്ന് മാത്രമേ ഉള്ളൂ ഒരുപക്ഷേ ലോകജനസംഖ്യയിൽ 10 തൊട്ട് 15 ശതമാനത്തോളം ആൾക്കാരെ ബാധിക്കുന്ന പ്രത്യേകിച്ച്.

വികസിതരാജ്യങ്ങളിൽ അമേരിക്ക പോലുള്ള രാജ്യങ്ങളിൽ ഏറെക്കുറെ 20 ശതമാനം പേരിലും ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാക്കുന്ന ഒരു ദഹനസംബന്ധമായ പ്രശ്നത്തെക്കുറിച്ച് ആണ് ഇന്ന് നമ്മൾ ചർച്ച ചെയ്യുന്നത് ഇരട്ടബിൾ ഡവൾ സിൻഡ്രോം ആ പേര് ഇങ്ങനെ ഒരു കാര്യം വ്യക്തമാണ് ഇരട്ടബിൾ ബവൽ സിൻഡ്രോം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ.

ഒരു ഗ്രൂപ്പ് ഓഫ് സിൻഡ്രോം ഒരു കൂട്ടായ്മയാണ് അപ്പോൾ ഈ പറയുന്ന രോഗത്തിന് ഒരു ലക്ഷണം ആയിരിക്കണമെന്നില്ല ലക്ഷണങ്ങളാവാം ഒരു വ്യക്തിക്ക് ഭക്ഷണം കഴിച്ച ഉടനെ ഉണ്ടാകുന്ന വയറിനകത്ത് വരുന്ന അബ്ഡോമിനൽ ക്രാബ്സ് ഒരു വരിഞ്ഞുമുറുക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ആവുക ഗ്യാസ് വന്ന് വയറു പൊട്ടുന്നത്.

പോലെ വികസിച്ചു വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ടാകുക അതുമല്ലെങ്കിൽ ഉടൻതന്നെ ഒരു കക്കൂസിലേക്ക് പോകണം എന്നുള്ള ഒരു ഒരു തോന്നൽ ഉണ്ടാവുക സ്റ്റേഷൻ ആവാം മലബന്ധം ആവാം മറ്റുചിലർക്ക് വേനലിൽ മലദ്വാരത്തിൽ വരുന്ന ചെറിയ കൊഞ്ചലുകൾ ഒക്കെ ആവാം ഇങ്ങനെയുള്ള.

പലതരത്തിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങളുടെ ഒരു കൂട്ടായ്മയെ പൊതുവായി നമ്മൾ വിളിക്കുന്ന പേരാണ് ഒരുകാലത്ത് ഈ പറയുന്ന ഇരട്ടബിൾ സിൻഡ്രോമിനെ കുറിച്ചുള്ള ഒരു ധാരണ ഇത് ഒരു സൈക്കോളജിക്കൽ ഡിസീസ് എന്നായിരുന്നു ഒരു ഞാനൊക്കെ പഠിക്കുന്ന സമയത്ത് തന്നെ പലപ്പോഴും ഞങ്ങൾക്ക്.

എന്നെ പറഞ്ഞു തന്നിട്ടുള്ളത് ഒരു സൈക്കോളജിക്കൽ ഡിസോഡർ ഡിസോർഡർ ആണ് മനസ്സിനെ ബാധിച്ച് ശരീരത്തിന് ബാധിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് പലപ്പോഴും വളരെ മാനസികസംഘർഷങ്ങൾ അനുഭവിക്കുന്ന ആൾക്കാർ പ്രത്യേക ബിസിനസ്സുകാരൻ.

പോലെയുള്ള നോക്കട്ടെ അങ്ങനെയുള്ള ആൾക്കാർക്ക് അങ്ങനെയുള്ള ആൾക്കാർക്കാണ് ഇത് കൂടുതൽ വരാറുള്ളത് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Comment