ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ വായിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ സൂക്ഷിക്കുക

എന്തുകൊണ്ടാണ് മെറ്റാലിക് പേസ്റ്റ് വരുന്നത് എന്ന് ചോദിച്ചാൽ അതിനൊരു ഒറ്റവാക്കിൽ ഉത്തരംമുണ്ടായില്ല പലർക്കും പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് ഈ മെറ്റാലിക് പേസ്റ്റ് അല്ലെങ്കിൽ ലോക രുചി വരുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ് എന്ന് ആലോചിക്കുകയാണെങ്കിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട പറയാൻ സാധിക്കുന്നത്.

ചില രാസവസ്തുക്കളുടെ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെയാണ് അതിൽ ഏറ്റവും മുൻഗണന കൊടുക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് കീമോതെറാപ്പിയാണ് പലപ്പോഴും എന്താണ് ഈ മെക്കാനിക് ടേസ്റ്റും ലോകത്തിൻറെ രുചി പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം.

എന്ന് പറയുന്നത് കെമിക്കൽ എക്സ്പ്രഷൻ കൊണ്ട് രാസവസ്തുക്കളുടെ പ്രവർത്തന ഫലമായി ശരീരത്തിന് അകത്തുള്ള പ്രത്യേകിച്ച് വായയിൽ ബാക്ടീരിയകളും നഷ്ടപ്പെട്ടു പോവുകയും അവരുടെ ആക്ടിവിറ്റീസ് കുറയുന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ അവിടെ പറയുന്ന ടെസ്റ്റ് സ്വാധീനം കുറയുന്നത് കൊണ്ടുതന്നെയാണ് നഷ്ടപ്പെട്ടു പോവുകയോ ചെയ്യുന്നത്.

നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന പല മരുന്നുകളും പ്രധാനമായിട്ടും അനാവശ്യമായ കഴിക്കുന്ന പല ആന്റിബയോട്ടിക്സുകളും താൽക്കാലികമായിട്ടെങ്കിലും തരാറുണ്ട് അതേപോലെ തന്നെ ആന്റി ഉപയോഗിക്കുന്ന പല മരുന്നുകൾക്കും തന്നെ ഇങ്ങനെ ഒരു റിയാക്ഷൻ തരാനുള്ള കഴിവ് ഉള്ളതാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *