രാത്രി ഈ തെറ്റുകൾ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ തടി കുറയില്ല

ഇന്ന് നമ്മുടെ സൊസൈറ്റിയിൽ ഒരുപാട് പേര് ഫേസ് ചെയ്യുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് അമിതവണ്ണം അല്ലെങ്കിൽ അമിതവണ്ണം എന്ന് പറയുന്നത് ലക്ഷണമാണ് എന്ന് പറയാം.

നമുക്ക് ആദ്യം പറയാൻ വരുന്നത് ജനറ്റിക് ഫാക്ടർസ് ആണ് അതായത് പാരമ്പര്യമായിട്ട് തന്നെ മാതാപിതാക്കൾക്ക് കുട്ടികൾക്കും ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ രണ്ടാമത്തെ കാര്യം നമ്മൾ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽസ് അമിതവണ്ണം അതായത് ഒരുപാട് നേരം ഫോൺ അല്ലെങ്കിൽ സിസ്റ്റം വർക്കൗട്ട് ചെയ്യാൻ.

അല്ലെങ്കിൽ അമിതമായ നമ്മൾ വ്യായാമം ഇല്ലാതിരിക്കുകയും മൂന്നാമത്തേത് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ഹോർമോണൽ ഡിസോഡർ തന്നെയാണ് ബുദ്ധിമുട്ടുകളുമായി ഉണ്ടാകുന്ന അമിതവണ്ണങ്ങൾ അതുപോലെതന്നെ ഉറക്കക്കുറവ് അല്ലെങ്കിൽ വിഷാദരോഗങ്ങൾ അമിതവണ്ണം കണ്ടുവരാറുണ്ട് എങ്ങനെയാണ്.

നമ്മൾ ഒബിസിറ്റി കാൽക്കുലേറ്റ് ചെയ്യുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ എങ്ങനെയാണ് ഒബിസിറ്റി ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് മനസ്സിലാക്കുന്നത് എന്ന് നോക്കാം. നോർമലി ഒരാളുടെ പ്രോഗ്രാം.

ഡിവൈസ് കാൽക്കുലേറ്റ് ചെയ്യുന്നത് നോർമലി ഒരു ഹെൽത്തി ആയിട്ടുള്ള ഒരാളുടെ ബി എം ഐ എന്ന് പറയുന്നത്. അതുപോലെതന്നെ ലോക്ക് ലോറി ആയിട്ടുള്ള ഫുഡ് ഐറ്റംസ് കൂടുതൽ കഴിക്കാം പറയുന്നത് ആയുർവേദം നിഷ്കർഷിക്കുന്ന ഒരു ദിനചര്യ ഫോളോ ചെയ്യുക എന്നുള്ളതാണ് ഇതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *