ഷുഗർ കൂടാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

ഷുഗർ ഉണ്ടെങ്കിൽ യാതൊരു മരുന്നും കഴിക്കാതെ തന്നെ ഒരു 50 മില്ലിഗ്രാം സർജറി ചെയ്യേണ്ട വർക്ക് എന്തെങ്കിലും സർജറി ഒക്കെ ചെയ്യേണ്ട എത്ര ഇൻസുലിൻ കൂട്ടിക്കൊടുത്താലും എത്ര ഭക്ഷണം കുറച്ച് കഴിച്ച നാലും എത്ര മരുന്നുകൾ അഡിഷണൽ ആയിട്ട് ആഡ് ചെയ്താലും ഈ ബിപിയും ഒന്നും കുറഞ്ഞു.

വരാതിരിക്കാൻ അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് അങ്ങനെ മാത്രം ഷുഗർ ഒന്ന് കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ഒരു പ്രത്യേക തരം എക്സസൈസും ഡയറ്റും ആണ് ഞാൻ നിർദ്ദേശിക്കുന്നത്. ഫാസ്റ്റിംഗ് കുറച്ചു കാണിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമാകരുത് കേട്ടോ എല്ലാ ദിവസവും നമുക്ക് പ്രാക്ടീസ് ചെയ്താൽ നമ്മുടെ ഡയബറ്റിസ് അത്ര കണ്ട്രോളിൽ.

ആക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിച്ചു എന്ന് വരും. ഇതിന് വേണ്ട വ്യായാമത്തിന്റെ ഒരു പേരാണ് എച്ച് ഐ ടി അഥവാ ഹൈ ഇന്ത്യൻ സിറ്റി ഇൻറർ ട്രെയിനിങ് എന്ന് പറയുന്ന ഒന്ന് രണ്ടാമത് ഇതിന്റെ ഡയറ്റാണ്.അതോടൊപ്പം ഇതിന് ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഒരു ഭക്ഷണക്രമത്തെ കുറിച്ച് കൂടി നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം.

നമ്മുടെ ഷുഗർ കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ തന്നെ ശ്രമിക്കണം എന്നുള്ളതാണ് ഇതിനകത്ത് ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ടും ഉള്ള സംഗതി. ഒരു ഡോക്ടർ എത്രയധികം ഉപദേശങ്ങൾ പറഞ്ഞ് എത്രയധികം മരുന്നുകൾ കൊടുത്ത് സാധിക്കുകയില്ല.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഷുഗർ 99% കൺട്രോൾ ചെയ്യാൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു വഴിയും കൂടി ഇതിന്റെ കൂടെ പറഞ്ഞു കൊള്ളട്ടെ നമ്മൾ തന്നെ ഗ്ലൂക്കോമീറ്റർ വെച്ച് നോക്കി എഴുതി വയ്ക്കുന്ന ഒരു രീതി അതൊരു ഡയറിയിൽ തന്നെ ഒന്ന് എഴുതി വയ്ക്കുന്നത് നന്നായിരിക്കും.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/fZojUMirbUo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *