പച്ചക്കറികൾ കഴിച്ച് കൊണ്ട് മൂത്രത്തിൽ കല്ല് മാറ്റി എടുക്കാം

നടുവേദന തുടങ്ങിയതാനും ഛർദിക്കാനുള്ള തോന്നൽ അതുപോലെ മൂത്രം കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് പോകുന്നില്ല ഇടക്കിടയ്ക്ക് പോണം തോന്നുന്നു എങ്ങനെയാണ് മൂത്രത്തിൽ കല്ലുണ്ടാവുന്നത് ഭക്ഷണത്തിലൂടെ ലവണങ്ങൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ എത്തുന്നു ഇങ്ങനെയാണ് മൂത്രത്തിൽ കല്ലുകൾ ഉണ്ടാകുന്നത്.

ഇത് ഒരു മണൽത്തരിയുടെ വലുപ്പം മുതൽ ആവാം കൂടുതലായി പുരുഷന്മാരിലാണ് കാണുന്നത് വെള്ളം കുടിക്കുന്നതിന്റെ അളവ് കുറയുമ്പോൾ ശരീരത്തിലെ ജലാംശം കുറയുന്നതുവരെ തെറ്റായ ഭക്ഷണ രീതി ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് കുറയുമ്പോഴും കൂടുതലായി കഴിക്കുന്നതും.

അതുപോലെ കഴിക്കുന്നത് വഴി നമുക്ക് ശരീരത്തിൽ കൂടാം ഇതുപോലെതന്നെ വ്യായാമ കുറവ് അതുവഴി അമിതവണ്ണം ഉണ്ടാകും ചില മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നവരിൽ പുകവലി മദ്യപാനം ഉള്ളവരിൽ ഒക്കെ നമുക്ക് പല തരത്തിലുള്ള ഇതാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണുന്നത് 70 മുതൽ 80 ശതമാനം.

വരെ കാൽസ്യം സ്റ്റോണുകളാണ് ഉണ്ടാകുന്നതാണ് രണ്ടാമത്തെ ഇത് 10 മുതൽ 15 ശതമാനം വരെ മാത്രമേ കാണാറുള്ളൂ. നമ്മുടെ ശരീരത്തെ റെഡ്മീറ്റ് അമിതമായി കഴിക്കുമ്പോൾ പ്രോട്ടീനിന്റെ അളവ് ഇത് സന്ധികളിൽ അടിയുമ്പോൾ .

ഗൗട്ട് ആയും കിഡ്നിയിൽ അടിയുമ്പോൾ യൂറിക്കാസിഡ് ആയും മാറുന്നു. ഈ സ്റ്റോണുകൾ ഒരു കാരണവശാലും നമ്മുടെ എക്സറേ കാണിക്കുന്നില്ല എന്നുള്ളതാണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/B9tgAHRNq_k

Leave a Comment