ശരീരത്തിൽ നിന്ന് ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ ഈ ഒരു കാര്യം കഴിച്ചു നോക്കൂ

ക്ലിനിക്കിൽ ഒരുപാട് പേരുകൾ പ്രത്യേകിച്ച് അമ്മമാര് വന്നു പറയുന്ന ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ് ഒന്ന് ജോലി ചെയ്യാനൊരു ഉന്മേഷക്കുറവ് ഒന്നിനും ഒരു ഉഷാറില്ലാത്ത അവസ്ഥ എന്ന് നമുക്ക് ഒരു വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ കഠിനമായ ഒരു ക്ഷീണം ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നൊരു വിഷയത്തെക്കുറിച്ച്.

സംസാരിക്കാം. നമുക്ക് കാരണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നോക്കാം ഒന്നാമതായി പറയുകയാണെങ്കിൽ ഉറക്കം കൃത്യമായിട്ട് നമുക്കറിയാം ഒരു ഏഴ് മുതൽ 8 മണിക്കൂർ വരെ കൃത്യമായിട്ട് അല്ലെങ്കിൽ കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് ഉറക്കം കിട്ടേണ്ടതുണ്ട് രാവിലെ ഇത് ഒരു കാരണമാണ് വിട്ടു മാറാത്ത ക്ഷീണം.

ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണമാണ് അതുപോലെ രോഗങ്ങളും കാണാം അതിനോടൊപ്പം തന്നെ കൂടുതലായിരിക്കും മുടിയൊക്കെ ഡ്രൈ ആയിട്ട് പൊട്ടി പോകാം മലബന്ധം ഉണ്ടാവും എപ്പോഴും കിടക്കണം പല രീതിയിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതാണ് ലക്ഷണങ്ങളൊക്കെ ഉണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ ഒന്ന് തൈറോയ്ഡ് ഇത്രയും.

നാൾ കൂടുതലായിട്ട് ടെസ്റ്റ്‌ ചെയ്യാറുണ്ട് അതുപോലെയാണ് കൊളസ്ട്രോൾ നമുക്ക് ഇതുപോലെ പ്രമേഹം ഉള്ളവരിൽ കാണാം. ഇൻസുലിൻ എന്നുള്ള ഒരു ഹോർമോൺ ആണ് നമ്മുടെ അന്നജത്തിലെ ഊർജ്ജമായിട്ട് കൺവേർട്ട് ചെയ്യുന്നത്.

ഇവർക്ക് ഇൻസുലിൻ ഉണ്ടാവുക ആവശ്യമുള്ള ഊർജം കിട്ടാതെ വരും ഊർജ്ജം കിട്ടാതെ വരുമ്പോൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഒരു പ്രവർത്തനങ്ങളും കൃത്യമായി നടക്കില്ല ഇങ്ങനെ ഒരു കേസ് നമുക്ക് കാണാറുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *