തടി കൂടാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

വണ്ണം കൂടി ആളുകൾക്ക് വെള്ളം കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് ഒരുപാട് മെത്തേഡ്സ് ഉണ്ട് അതായത് അവർ ഡയറ്റ് ഫോളോ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ അതായത് ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ ഫാസ്റ്റ് ഒഴിവാക്കുക എന്നിങ്ങനെയുള്ളത് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ അവർക്ക് അവരുടെ തടി കുറയ്ക്കാനായി സാധിക്കും.

   

പ്രോട്ടീൻസ് വേണ്ടത്ര അളവിൽ ശരീരത്തിന് എത്തണം അതായത് ഒരു ദിവസം നമ്മൾ ഓരോ വ്യക്തികളും എത്രത്തോളം കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ്സ് കഴിക്കണം എത്രത്തോളം പ്രോട്ടീൻസ് ഫാക്ട്സ് കഴിക്കണം എന്നൊക്കെ നോക്കണം. തൈറോയ്ഡ് പോലുള്ള അസുഖങ്ങൾ തൈറോയ്ഡ്.

അസുഖങ്ങളിലെ കണ്ടീഷൻ ഒക്കെ ആണെങ്കിൽ അവർ എത്ര ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും കൊണ്ടാണ് അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ മസിൽസിനു പ്രോപ്പർ ആയിട്ടുള്ള നടക്കുന്നില്ല എന്തെങ്കിലും അസുഖം ഉണ്ടെങ്കിൽ അതുപോലെ ദഹനം പ്രോപ്പർ ആയിട്ട് നടക്കുന്നില്ല നിങ്ങൾക്ക് വീണ്ടും ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ തോന്നുന്നില്ല.

അസിഡിറ്റി ഉള്ള ആളുകളിൽ ആണെങ്കിലും എന്തൊക്കെ രീതിയിലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിച്ചാലും അത് ശരീരത്തിൽ കാണുകയില്ല. അതുകൊണ്ട് അവര് കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം ഒരു ദിവസം ഇങ്ങനെയുള്ള ആളുകളൊക്കെ ഇത്രയും കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടൊക്കെ.

മെയിൻ ആയിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് വണ്ണം കൂടാതെ ഇരിക്കും. വേണ്ടിയിട്ട് നമ്മുടെ ഡയറ്റിൽ ഇൻക്ലൂഡ് ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം ആദ്യം തന്നെ പറയുകയാണെങ്കിൽ ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാവരും കൂടുതൽ ആയിട്ടും കഴിക്കുന്നത് അങ്ങനെയല്ല.

നമുക്ക് ഒരു ദിവസം ഒരു 25 ഗ്രാം മുതൽ ഒരു സ്ത്രീ 25 ഗ്രാമമാണ് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ കൂടുതൽ എടുക്കുന്ന സമയത്താണ് അതിൽ കൂടുതൽ നമ്മൾ കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് വയർ വരികയും ചെയ്യുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/YWazHwB14DY

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *