നിങ്ങളുടെ മുടി കൊഴിച്ചൽ ഇനി പെട്ടെന്ന് മാറ്റിയെടുക്കാം

നമ്മളെ എല്ലാവരെയും ഒരുപോലെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് മുടികൊഴിച്ചിൽ സ്ത്രീകളെ ആയാലും പുരുഷന്മാരെ ആയാലും കുട്ടികളെ ആയാലും എല്ലാവരെയും ഒരുപോലെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്നതാണ് പറയാം. മുടികൊഴിയാം ഒരു 15 മുതൽ 30 അല്ലെങ്കിൽ നോർമൽ ആണ് 100 എണ്ണത്തിൽ കൂടുതൽ ആണ് കാണുക.

   

നമ്മൾ കുളിക്കുന്ന സമയത്ത് ഒരുപാട് മുടി കൊഴിയുക എന്തൊക്കെ കാരങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് നമുക്ക് മുടി കൊഴിയുന്നത് നോക്കാം പ്രധാനമായിട്ട് രണ്ടായി തിരിക്കാം നമുക്ക് ഫിസിക്കൽ ആയിട്ട് എന്തെങ്കിലും കോഴ്സ് ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും പറയുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ അറിയാൻ കഴിയും കേൾക്കാൻ.

ആഗ്രഹിക്കാത്ത എന്തെങ്കിലും ഫിസിക്കൽ തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഹോർമോൺസ് ഉണ്ടെങ്കില് ഭക്ഷണം നമുക്ക് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഒരുപാട് സ്ട്രോങ്ങ് ആയിട്ടുള്ള ഷാംപൂ കണ്ടീഷൻ ഒക്കെ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നമുള്ളവർ ആണെങ്കിൽ വല്ല കൊളസ്ട്രോളോ.

അല്ലെങ്കിൽ ഒരു എന്തെങ്കിലും കംപ്ലൈന്റ്സ് ഉള്ളവർ ആണെങ്കിൽ റെഡ് മീറ്റ് കഴിക്കാൻ പാടില്ല.അതുപോലെ നമ്മുടെ പച്ചക്കറികളിലും കേരട്ടിൻ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ദിവസവും ഓരോന്നിനും നെല്ലിക്ക അല്ലെങ്കിൽ എല്ലുണ്ട കഴിക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതാണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/8uZb8b3BPzY

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *