നിങ്ങൾക്ക് പെട്ടെന്ന് വരുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതിൻറെ കാരണങ്ങൾ ഇതാണ്

സാധാരണ ആയിട്ട് വരുന്ന ഒരു കംപ്ലൈന്റ്റ് ആണ് പേഷ്യൻസ് വന്നിട്ട് പറയാം ശരീരത്തിലെ വൃത്തിയില്ലാത്ത അവസ്ഥ സമയം ചുരുങ്ങുന്ന മസിൽസ് മുഴുവനും എന്ന് തോന്നുന്നു ഇങ്ങനെയുള്ള പല കമ്പ്ലീറ്റ്‌സും പറയാറുണ്ട് പ്രത്യേകിച്ച് യൂണിഫോം ഓഫീസേഴ്സ് കൂടുതലായും തിരിച്ചറിയാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

   

ഇത് ഒരു ഡയബറ്റിക് കോംപ്ലിക്കേഷൻ ആയിരിക്കാം എന്നാണ് പറയുന്നത് ഈ ബുദ്ധിമുട്ട് വരാറുണ്ട് ഒത്തിരി കാലം പ്രമേഹരോഗിയായിട്ടുള്ള സാധാരണഗതിയിൽ ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അതേപോലെതന്നെ മറ്റൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട വയസ്സാവുന്ന സമയത്ത് കടക്കുമ്പോൾ സർവ്വസാധാരണമായിട്ട് പേശികൾക്കുള്ള.

ചുരുക്കം ഉണ്ടാകും. നമുക്ക് ശരീരത്തിന് കൃത്യമായ രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലാതെ ഇരുന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു വ്യക്തിയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം രോഗങ്ങൾ ഉള്ള സമയത്തും ഈ പറയുന്ന പ്രശ്നം ഉണ്ടാവാം പറയുന്ന ഒരു പ്രശ്നം നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കാതെ വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ നടുവേദന ഉള്ള.

ഒരു വ്യക്തിയാണെങ്കിൽ അദ്ദേഹത്തിൻറെ ഉള്ളതിനാൽ അതുകൊണ്ട് തന്നെ പേശികളുടെ വലുപ്പം ക്രമേണ ക്രമേണ കുറഞ്ഞുവരുന്നതായിട്ട് നമ്മൾ കാണാറുണ്ട്. ഇന്ന് ഇത്തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ അല്ല നമ്മൾ സംസാരിക്കുന്നത് വളരെ സ്വാഭാവികമായിട്ട് വളരെ സാധാരണയായി കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രധാന പ്രശ്നം ഇതൊന്നുമല്ല ശോഷണം ഉണ്ടാവുക.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *