കൊളസ്ട്രോൾ കൂട്ടുന്നതിന് കാരണമായി ലക്ഷണങ്ങൾ

ആൾക്കാരെയും ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് കൊളസ്ട്രോൾ ചെയ്യുന്നത് ടെക്സ്റ്റ് സമയത്ത് കൊളസ്ട്രോളർ കൂടുതലാണെന്ന് കാണുമ്പോൾ തന്നെ പേടി വരും ഫുഡുകൾ കമ്പ്ലീറ്റ് ആയിട്ട് ഒഴിവാക്കേണ്ടിവരും ഒരു മാസമൊക്കെ കഠിനമായിട്ടുള്ള വ്യായാമ ശീലങ്ങൾ ഒക്കെ നമ്മൾ ഫോളോ ചെയ്യും.

   

അതോടൊപ്പം തന്നെ നമ്മൾ ഡയറ്റും ഫോളോ ചെയ്യാനായിട്ട് തുടങ്ങും. ആ സമയത്ത് നമ്മൾ ആയിട്ടുള്ള ബീഫ് മട്ടൻ പോർക്ക് ചിക്കൻ ഇതൊക്കെ നമ്മൾ ഒഴിവാക്കും അതോടൊപ്പം തന്നെ നമ്മൾ ഒഴിവാക്കിയിട്ട് കണ്ട്രോൾ ചെയ്തു. ഇങ്ങനെ നിങ്ങൾക്ക് രാവിലത്തെ ഭക്ഷണം ചെയ്ത് പോകാവുന്നതാണ് അതോടൊപ്പം മുട്ടയുടെ വെള്ള.

ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഫുൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു നാടൻ കോഴിമുട്ട ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ് വളരെ നല്ലത് രാവിലെ തന്നെ ഒരു കപ്പ് കടലയും അല്ലെങ്കിൽ ചെറുപയറും മുളപ്പിച്ചോ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്.

അതുപോലെതന്നെ പയറ് ഐറ്റംസ് ഒക്കെ നിങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്താവുന്നതാണ് കഴിക്കാനായിട്ട് ശ്രമിക്കേണ്ടതാണ് മോര് അല്ലെങ്കില് സംഭാരം തുടങ്ങിയോ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/7K7JQSxeCL4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *