നിങ്ങളുടെ കൊളസ്ട്രോൾ എങ്ങനെ ഇനി കുറച്ചെടുക്കണം

ആസ്പിരിൻ എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു എൻഎസ്എസ് ഐഡി എന്ന ഗ്രൂപ്പിൽ പെടുന്ന മരുന്നാണ് എന്ന് പലർക്കും അറിയില്ല ആന്റി ഇൻഫ്ളമേറ്ററി ഡ്രസ്സ് എന്ന ഗ്രൂപ്പിൽ പെടുന്ന വേദനസംഹാരികൾ ആയിട്ടുള്ള ചില മരുന്നുകളിൽ ഒന്നാണ് ഇൻഫർമേറ്ററി ആയിട്ടുള്ളതും കുറയ്ക്കുന്നതായിട്ടും ഉള്ളത്.

   

ഒരു മരുന്നാണ് ഈ ആസ്പി. പിന്നെ എന്തിനാണ് അത് ബ്ലഡ് തിന്നർ എന്ന രൂപത്തിൽ കഴിക്കുന്നത് ഒരുപാട് മരുന്നുകളെ നമുക്ക് അറിവുള്ളതാണ് പനിക്ക് കഴിക്കുന്ന സ്ഥിരം കഴിക്കുന്ന ഒരു ഗുളികയാണ് നമ്മൾ മാർക്കറ്റിൽ കിട്ടുന്നതാണ് ആ മരുന്നുകളൊക്കെ പല ഉപയോഗത്തിനും അല്ലെങ്കിൽ.

പനി കുറയ്ക്കാനും ഒക്കെ ആയിട്ട് നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് ഈ മരുന്നുകൾ തന്നെ ധാരാളമാണ് ബ്ലഡ് എന്നുള്ളത്. ഈ മരുന്നുകൾ ഒന്നുമല്ല ആസ്പിരിൻ മാത്രമാണ് നമ്മുടെ ഈ ഗ്രൂപ്പിൽ പെടുത്തിരിക്കുന്നത്.

കാരണം അതിൻറെ ആൻറി പ്ലേറ്റ് പ്രോപ്പർട്ടിയാണ് പറയുന്നത് നമ്മുടെ രക്തം കട്ടപിടിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള ബ്ലഡിലെ ഒരു പ്രത്യേകതരം പ്രവർത്തിക്കുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ രക്തം പെട്ടെന്ന് കട്ട പിടിച്ച് പോകില്ല എന്നുള്ളതാണ് ആസ്പിരിൻ മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്ന കൊണ്ടുള്ള ഗുണം.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.https://youtu.be/LzOPPbDONG8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *