ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് വായനാറ്റം ഉണ്ടാകുന്നത്

ഇങ്ങനത്തെ കേസുകളിലേക്ക് നമുക്ക് എങ്ങനെ എന്തൊക്കെയാണ് ചെയ്യാൻ എടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഇതിനകത്ത് ഒരു 40% ആളുകളുടെ പ്രശ്നം ഇതുതന്നെയാണ് ഭക്ഷണം കഴിച്ച് ഉടനെ വയറ്റിൽ ഗ്യാസ് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുക പുളിച്ച് തകിട്ടൽ നെഞ്ചരിച്ചൽ പോവുക അതേപോലെതന്നെ ഫുഡ് കഴിച്ചോ പോകാനേ പറ്റുന്നില്ല.

   

രണ്ടുമൂന്നു ദിവസങ്ങളിൽ പോകാതിരിക്കുന്ന ആളുകള് പിന്നെ വായിൽസ് വരുന്നത് സംസാരിക്കുന്ന സമയത്ത് കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം തുടങ്ങുന്നത് ഇവിടെയാണ് എല്ലാവരും തുടങ്ങും അതായത് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് തൈറോയ്ഡ് നീർക്കെട്ട് ഇൻഡസ് അതേപോലെതന്നെ മൾട്ടിപ്പിൾ ന്യൂറോൺസിന് ഡാമേജ് വരികയും.

അതിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് ബലക്കുറവ് രീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് അതേപോലെതന്നെ കിഡ്നി ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വരും സ്കിൻ കണ്ടീഷൻ ഏകദേശം ഈ പ്രശ്നങ്ങളുടെ ബേസ് കിടക്കുന്നത് ഇൻഡസ്ടലാണ്.

ആരെയെങ്കിലും നമ്മള് ഇതുമായി നല്ല അളവിൽ താരൻ ഉണ്ടെങ്കിൽ വെറുതെ താരൽ ആവശ്യമില്ല അവരുടെ വയറടലിലാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രശ്നം കിടക്കുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *